Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Vụ hlv tennis này cũng ngộ , trước có a Duy Bằng nhảy cao cũng đi dạy tennis, bữa gặp chủ công bóng chuyền nổi tiếng một thời Lê Hồng Hảo cũng đi dạy tennis :rolleyes:
Hảo ngây truớc chơi cùng vơi em nè . Hắn là vdv chuyên nghiệp nên sẵn tố chất ... thế hình cũng ngon . Nhưng giờ bụng cũng tròn vo rồi .
Nếu tính điềm thi chắc 900-950

Hạng B2
24/2/18
216
2.568
98
45
mình biết mấy đứa trình 750 trở lên đủ dạy hem anh,bọn hắn ngày 10 tiếng ngó mấy ô thầy dạy thôi đủ giỏi hơn khối anh
Trình 750 ko đủ dạy đâu bác, cái quan trọng là người ta sẽ dạy cho bác kỹ thuật, từ lúc banh ra khỏi vợt người ta,banh ra giữa san bác đã chuẩn bị như thế nào, tay, chân, rồi cách tiếp súc banh... rồi cách đánh lưới, nói thẳng Sài gon em đi học cũng mấy thầy, trình 800 có 1000 có, sau nhờ ông thầy huấn luyện viên nhật bản sửa kỹ thuật, mới biết bọn kia chỉ sai cho mình,có điều kiện nên nhờ ông huấn luyện viên nhật bản chỉ cho 3 tháng,trước em học là 500k/ tiếng, giờ ko biết giá thế nào

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Ra sân quánh thì không ai đưa banh ngay tay để quánh đúng bộ như thầy dạy đâu. Từ ban đầu thì cứ tập kỹ thuật cho tạm ổn rồi siêng ra sân thôi....kkk

Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Trình 750 ko đủ dạy đâu bác, cái quan trọng là người ta sẽ dạy cho bác kỹ thuật, từ lúc banh ra khỏi vợt người ta,banh ra giữa san bác đã chuẩn bị như thế nào, tay, chân, rồi cách tiếp súc banh... rồi cách đánh lưới, nói thẳng Sài gon em đi học cũng mấy thầy, trình 800 có 1000 có, sau nhờ ông thầy huấn luyện viên nhật bản sửa kỹ thuật, mới biết bọn kia chỉ sai cho mình,có điều kiện nên nhờ ông huấn luyện viên nhật bản chỉ cho 3 tháng,trước em học là 500k/ tiếng, giờ ko biết giá thế nào
Bác có cái clip nào ông thầy người Nhật dạy ko ...up lên cho tụi em học hỏi với . Hay nhất là clip quay bác đánh .....

Mình thấy anh này chỉ dễ hiểu nè

https://www.youtube.com/watch?v=Jk6A6AuqMOQ&t=312s

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
14/8/11
4.163
87.888
113
Vụ hlv tennis này cũng ngộ , trước có a Duy Bằng nhảy cao cũng đi dạy tennis, bữa gặp chủ công bóng chuyền nổi tiếng một thời Lê Hồng Hảo cũng đi dạy tennis :rolleyes:

Ở VN chuyện đó bình thường !! Cứ thằng biết ít dạy thằng ko biết. Thằng biết nhiều dạy thaefng biết it thôi.
Mấy ông cùng đánh tennis với mình 20 năm trước giờ đi dạy đanh golf mới kinh chứ !!

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93
Ở VN chuyện đó bình thường !! Cứ thằng biết ít dạy thằng ko biết. Thằng biết nhiều dạy thaefng biết it thôi.
Mấy ông cùng đánh tennis với mình 20 năm trước giờ đi dạy đanh golf mới kinh chứ !!
Bình thường thôi anh. Dàn trùm phé trong cơ quan mình bỏ tennis qua golf cũng nhiều. Một phần lên sếp nên cần mở rộng quan hệ, còn lại là do đứt dây chằng chéo.

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
25/2/09
1.230
65.182
113
Hảo ngây truớc chơi cùng vơi em nè . Hắn là vdv chuyên nghiệp nên sẵn tố chất ... thế hình cũng ngon . Nhưng giờ bụng cũng tròn vo rồi .
Nếu tính điềm thi chắc 900-950
Tuần trước mới thấy ổng trong sân Kỳ Hòa , to như trâu nước :p

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93
Dân bán chuyên chắc biết Lý Minh Triết. Dân bóng bàn chuyên nghiệp qua tennis. Trình thì tầm 970-1050. Nhưng chuyên đi lụm cup ở các giải thuộc khối NN.
Em đụng 1 lần ở giải NB trận CK. Quánh mình không thấy lối về luôn.