hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Phạt chắc luôn, cách đây 3 năm e bị đội csgt rạch chiếc xin 5 ổ bmi vì dụ này rồi.

Và cũng có hàng trăm (thậm chí hàng ngàn) bác đã cho bánh mì vì "lỗi" không xi nhan đường cong trước đây. Phải chi lúc đó bác lấy biên bản để bây giờ cho anh em tham khảo để biết lỗi gì thì hay biét mấy!
:3dcuoi:

Và cũng có hàng trăm (thậm chí hàng ngàn) bác đã cho bánh mì vì "lỗi" không xi nhan đường cong trước đây. Phải chi lúc đó bác lấy biên bản để bây giờ cho anh em tham khảo để biết lỗi gì thì hay biét mấy!
:3dcuoi:
Hồi đó còn non nớt mới ra nghề, chất 1 núi đồ trên baga bị xxx tuyt lại mà còn bỏ chạy luôn bác ợ. Cũng may nhỏ e nó dùng mỹ nhân kế đá lông nheo bụp bụp xxxx lấh 5 xị rồi đi. Kkkk

Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Hồi đó còn non nớt mới ra nghề, chất 1 núi đồ trên baga bị xxx tuyt lại mà còn bỏ chạy luôn bác ợ. Cũng may nhỏ e nó dùng mỹ nhân kế đá lông nheo bụp bụp xxxx lấh 5 xị rồi đi. Kkkk

Hồi lúc e chưa có bằng lái 2 giờ đêm đi nhậu về bị csgt hầm thủ thiêm thổi lại, em chạy luôn 120km/h...
Hồi đó xác định bị bắt là dâng hết tài sản cho nó, nghỉ chạy xe luôn

• Like
Reactions: hmq and Chú Thỏ
Hạng B1
17/1/11
50
6
8
Mấy bác cho em hỏi luật có cho chất đô lên nóc xe không và maximum là mấy ký, vợ em là ếch kép, có sẵn 2 thanh để ràng đồ. Giờ em tính chất cái đội thước hilift hoặc gắn cái khung baga mà nghe xxx hành quá nên tham khảo ý kiến các bác.
mới đây em bị xxx gặm 3 ổ bánh mì vụ cản sau rồi nên hoang mang quá.

mấy bác thông não giúp em phát :))

Mấy bác cho em hỏi luật có cho chất đô lên nóc xe không và maximum là mấy ký, vợ em là ếch kép, có sẵn 2 thanh để ràng đồ. Giờ em tính chất cái đội thước hilift hoặc gắn cái khung baga mà nghe xxx hành quá nên tham khảo ý kiến các bác.

Tùy tâm tính xxx lúc đó bác ơi.

Hạng B2
15/1/17
258
242
43

Cái Hilift chất lên có khi nào bị giang hồ đua không bác?
Bác Offroad hay chất lên kiểng thui...

Hạng B1
17/1/11
50
6
8
Cái Hilift chất lên có khi nào bị giang hồ đua không bác?
Bác Offroad hay chất lên kiểng thui...
Đi rẫy bác ơi, mùa nắng đã lầy rồi, mùa mưa là xe tắm sình. Vợ em có 4x2 nên phải để cái hilift phòng thân

• Like
Reactions: GIahau
Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Đi rẫy bác ơi, mùa nắng đã lầy rồi, mùa mưa là xe tắm sình. Vợ em có 4x2 nên phải để cái hilift phòng thân
Nếu bác ở các tỉnh miền trung thì đi vô tư, kg sợ vụ chất hilift lên baga đâu...