Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Không nhầm đâu bác, đang theo dõi coi nó nằm owr đâu
Có thể do bác báo lost mode và erase iphone ! Giờ k nhìn thấy nó thôi còn icloud vẫn còn ! Các bác nếu k có gì quan trọng thì có thể cứ để nguyên đó k cần báo mất làm gì !

Hạng F
1/6/15
5.555
28.433
113
Có thể do bác báo lost mode và erase iphone ! Giờ k nhìn thấy nó thôi còn icloud vẫn còn ! Các bác nếu k có gì quan trọng thì có thể cứ để nguyên đó k cần báo mất làm gì !
Em bật lost mode và erase 2 năm rồi vẫn còn thấy nó chình ình nè anh.

Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Em ko nghĩ mò dc pass đt, nó cho nhập có 5 lần, sai lock luôn sao mà mò?

Mấy anh xài Xaomi Ăng Roi qua chém iPhone à?
Chuẩn ca này thường là bán xác, cũng chả mấy ai quan tâm mở icloud mấy trăm $ tụi lính apple nó kiếm chác thêm chỉ bằng 1 cú nhấp chuột trạng thái icloud.

• Like
Reactions: rottie
Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Mail và icloud có liên quan đến sim thì nó làm phát 1 ngay!
vấn đề là sao biết đc email, rồi sao vào đc máy bằng pass 6 số, cũng k dễ ah.
FBI điều tra cái vụ thảm sát còn đoé mở dc màn hình nữa là mấy bố ngồi chém linh tinh phát sợ
vụ này thì nó lấy đc nhờ thiết bị israel cung cấp nhưng lúc đó ios thấp, giờ lại bế tắc rồi.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.000
113
sites.google.com
vấn đề là sao biết đc email, rồi sao vào đc máy bằng pass 6 số, cũng k dễ ah.

vụ này thì nó lấy đc nhờ thiết bị israel cung cấp nhưng lúc đó ios thấp, giờ lại bế tắc rồi.

Bọn trộm giờ chuyên nghiệp lắm a. Người nhà e bị mất 2 con rồi. Nó gửi link giả icloud để lừa lấy tk nữa, bẳng đi cả năm sau nó lại liên lạc xin nhập pass. E nghỉ quy trình thế này. Nó bỏ máy dò vào lấy passcode, rồi sẽ có account icloud, tiến hành forget pass gmail và icloud! Chớ chả có cách nào hack đc icloud cả!. Việc can thiệp phần cứng là để dùng tiếp cái máy thôi ko thể gở máy khỏi tk icloud!

Hạng B2
20/9/14
302
4.945
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
Trước e cũng có lập thớt hỏi về cái tk icloud tự nhiên đồng bộ với cái ipad lạ, thấy vị trí nó luôn , đổi mk icloud xong mà 1 lúc sau vẫn thấy nó sáng, tải ảnh JAV đồng bộ với cái ip vk đang sài, phải xóa ipad khỏi tk icloud reset sạch icloud, đổi mật khẩu xong mới ko thấy nó nữa