Hạng B1
27/10/15
55
13
8
TPHCM
www.chevroletvanhanh.com
Hãng khuyến cáo thay tại 80.000km, khi xe chạy đến khoảng 75.000 km khi bắt đầu đi nổ máy rồi lắng nghe tiếng động cơ nổ xem có gì bất thường không, nếu có tiếng động cơ bất thường nên ghé chổ chuyên trị bệnh dòng này kiểm tra liền nhé

• Like
Reactions: khuongchuong
Hạng B1
9/4/15
57
30
18
44
TPHCM
À e k mua chiếc 67k km, chiếc e mua đã đi 92k km rồi bác
Vậy bác nói thợ mở ra kiểm tra xem sao, biết đâu chủ trước đã thay rồi thì sao??? Bộ phận này khá quan trọng, đang chạy dây cam đứt là tiêu dàn cam, cò, piston... nhé. Vài chục củ bác nhé.

• Like
Reactions: bloodyknight
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Có bác nào biết gara sửa xe uy tín ở Tân An, Long An không ạ! Mình muốn mang xe đi sửa 1 ít dàn chân và tiện thay nhớt, xúc các kiểu!
Cảm ơn các bác!

Tập Lái
13/2/12
6
6
3
Làm gì mà tới 1.5tr bác. Bác vô DDT đăng ký bảo dưỡng 250K không vệ sinh bố thắng, thợ cắm máy scan vô test ra số KM thật đồng thời xác định xem hệ thống có lỗi gì không, xe cần thay thế những phụ tùng gì và giá bao nhiêu họ báo giá cho bác luôn khi nào muốn thay thì bác thay. Kiểm tra khoan máy dưới nắp capô, nâng gầm lên soi +kiến thức chuyên môn là thợ biết xe có bị đâm đụng hay thủy kích không rồi

hi. e sinh năm 92 ^^ nhà đang tính mua con Cap 207 kia nên cũng theo dõi các anh các bác tám chuyện bữa giờ ^^
ý của bác Minhthang0101 là mình đem xe vô, đăng kí gói bảo dưỡng 250k kilomet hay là gói đó chi phí hết 250k ạh ?
( e chưa xem cái xe thực tế nhà e tính mua vì a chủ chưa chịu bán lúc này, lúc nào xem xe e sẽ lại nhờ các bác đánh giá sơ bộ giúp e ) :p