Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hỏi chỗ cân chỉnh thước lái máy Hunter uy tín - TPHCM

Hạng B1
22/8/14
88
84
18
32
Gò Vấp, TPHCM
Xác nhận
confirm
2174302

Chào cả nhà,

Cả nhà cho em xin địa chỉ cân chỉnh thước lái bằng máy Hunter uy tín và kinh nghiệm tại TPHCM với.

Con Spark của em bị lệch tay lái rất nhỏ nên trước nay mặc dù đã đi nhiều chỗ nhưng vẫn chưa chỉnh chính xác được, vẫn còn lệch. Vì vậy em muốn làm dứt điểm 1 lần xem thế nào.

Cảm ơn cả nhà.

Last edited by a moderator:
Reactions: GM PARTS
Hạng B2
23/11/10
221
123
43
Xác nhận
confirm
Chào cả nhà,
Cả nhà cho em xin địa chỉ cân chỉnh thước lái bằng máy Hunter uy tín và kinh nghiệm tại TPHCM với. Con spark của em bị lệch tay lái rất nhỏ nên trước nay mặc dù đã đi nhiều chỗ nhưng vẫn chưa chỉnh chính xác được, vẫn còn lệch. Vì vậy em muốn làm dứt điểm 1 lần xem thế nào. Cảm ơn cả nhà.
Thanh Long nghe bác, trên đường Phạm Văn Đồng. Chỗ đấy nằm bên tay phải đoạn gần cầu vượt Bình Triệu theo hướng về Thủ Đức.

Hạng B1
22/8/14
88
84
18
32
Gò Vấp, TPHCM
Xác nhận
confirm
Thanh Long nghe bác, trên đường Phạm Văn Đồng. Chỗ đấy nằm bên tay phải đoạn gần cầu vượt Bình Triệu theo hướng về Thủ Đức.
Thanks các bác. Để hôm nào em qua đó chẩn bệnh xem sao. Khi có kết quả em sẽ phản hồi để cả nhà có thêm thông tin và kinh nghiệm.

Hạng C
21/7/13
757
749
93
Xác nhận
confirm
Chỗ này em ưng nhất trong 3 chỗ em từng đi. TLong, Drjoe, Isamco. Giá cả = nhau hết.

Tập Lái
5/1/15
27
34
13
32
Xác nhận
confirm
Bác nào cho địa chỉ cụ thể giúp
Mình từng chỉnh thước lái tại Bselect TRUNG TÂM DỊCH VỤ VỎ XE THÀNH PHÁT số 48 Lý Thái Tổ. Có bảng giá cụ thể từng loại xe, nếu bạn mua vỏ xe của họ thì có khi được giảm giá cân chỉnh nữa.

Hạng D
14/12/12
1.275
544
83
Dĩ An - Bình Dương
Xác nhận
confirm
Thanh Long - Phạm Văn Đồng nhé (Bác qua bảo hội Cờ ru OS - Chắc giảm dc tý/ Em toàn lấy danh nghĩa giảm cho bạn em miền tây lên). Nếu đi từ Sân Bay về Biên Hòa, qua khỏi Cầu lớn nhất, thì không qua cầu vượt ngã tư. Chạy dưới qua hẳn ngã tư (Bình triệu) khoảng 500m bên tay phải/ Đi hướng nguocj lại thì không lên cầu vượt mà rẽ trái quay đầu ngay khúc gầm cầu (không cần quay đầu ngã tư).... Chúc bác như ý

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook