Sau một năm sử dụng, giờ muốn cân chỉnh lại mâm chiếc xe thân yêu chuẩn bị cho kỳ nghỉ tết. Mình ở khu vực Quận 7. Các bác biết cơ sở nào cân chỉnh mâm uy tín gần khu vực này thì chia sẻ giúp nhé.
Cảm ơn các bác.

Tập Lái
23/10/17
4
3
1
33
qua chỗ em đi, em dùng máy M&B Italy (sản xuất tại Ý luôn) nên chính xác tuyệt đối. Giá cân mâm là 50.000/ bánh. Nhưng cụ qua chỗ TyreZone 79 Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè gặp em (tên Ánh) bớt cho cụ 40.000/ bánh làm quen ạ.

TyreZone Tân Mỹ (vỏ xe Vạn Lợi cũ): số 2, đường số 8, P Tân Phú, Q7, TP. HCM
TyreZone Nguyễn Hữu Thọ: 29 Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, H Nhà Bè
TyreZone Aeon Mall Bình Tân: 138 đường 17A, P Bình Trị Đông, Q Bình Tân

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
qua chỗ em đi, em dùng máy M&B Italy (sản xuất tại Ý luôn) nên chính xác tuyệt đối. Giá cân mâm là 50.000/ bánh. Nhưng cụ qua chỗ TyreZone 79 Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè gặp em (tên Ánh) bớt cho cụ 40.000/ bánh làm quen ạ.

Em đi bảo dưỡng trong Kia Bình tân ghi Mâm vênh nhẹ thì làm sao bác? Cần nắn mâm hay cân mâm? Em ở khu Tên lửa Bình tân luôn. Bác tư vấn giúp nhé. Cám ơn bác.

Tập Lái
25/6/11
46
14
8
A có thể qua bên Hồng Cường bên e có dịch vụ làm lại mâm nhé A.
Số 5 lý thái tổ, phường 1, quận 10.
Thanks !

Tập Lái
5/8/12
42
5
13
Em đi bảo dưỡng trong Kia Bình tân ghi Mâm vênh nhẹ thì làm sao bác? Cần nắn mâm hay cân mâm? Em ở khu Tên lửa Bình tân luôn. Bác tư vấn giúp nhé. Cám ơn bác.
nhờ bác @Charlie Tan inbox cho em lốp xe Continental 185/55R15 nhé Bác, để em cân đối tài chính thay 4 bánh ạ
Em cảm ơn Bác

Tập Lái
5/8/12
42
5
13

Nhờ bác @TyreZone inbox cho em lốp xe Continental 185/55R15 nhé Bác, để em cân đối tài chính thay 4 bánh, loanh quanh cũng quận 7 cho tiện em