Tập Lái
6/4/18
2
0
1
35
Hỏi chỗ đăng ký thi bằng lái ở HCM

Mình tính thi bằng lái B nhưng không biết đăng ký thi ở đâu tốt, trên mạng thì tràn lan thông tin không biết tin vào đâu. Và xe ở nhà là xe số tự động. Mong các bác tư vấn giúp về trung tâm và các loại chi phí, và nên thi bằng B1 hay B2.

Xin cảm ơn các bác.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/12/17
19
6
3
37
Mình tính thi bằng lái B nhưng không biết đăng ký thi ở đâu tốt, trên mạng thì tràn lan thông tin không biết tin vào đâu. Và xe ở nhà là xe số tự động. Mong các bác tư vấn giúp về trung tâm và các loại chi phí, và nên thi bằng B1 hay B2. Xin cảm ơn các bác.
Nếu bác chịu khó và có điều kiện thì sang Hoàng gia đăng ký học đi, Hoàng gia thì chất lượng lắm sợ bác ngại đi học xa thôi vì học ở quận 3 trong giai đoạn 1 và 2 đường trường còn học cảm ứng thì sân bình chánh. Học thì b1 hay b2 thì tùy bác e thấy b2 chạy được cả sàn và stđ cả tải luôn. E cũng vừa học xong bữa thi xui quá rớt nhưng bên hoàng gia e thấy họ làm việc rất chuyên nghiệp và có tâm lắm trong quá trình học có gì khúc mắc cứ nhắn tin trao đổi với trung tâm họ giải quyết cho mình rất thỏa đáng luôn. Bác muốn học thì ghé 39 nguyễn thiện thuật đăng ký ở vp hoàng gia ấy. B2 e học 9 củ 5 xe vios hoàng gia thì giá hơi chát được cái không phát sinh chi phí cũng như hỗ trợ học viên tốt lắm

• Like
Reactions: songchau1928
Hạng B2
14/12/15
260
229
43
Cũng vote cho Hoàng Gia, nên thi B2 (lái được cả số sàn và số tự động). B1 thì chỉ lái được tự động thôi.

Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Mình ở Q2, có trung tâm nào uy tín không bác, thời gian và giấy tờ cần phải chuẩn bị gồm có những gì ah?
Nếu bác chịu khó và có điều kiện thì sang Hoàng gia đăng ký học đi, Hoàng gia thì chất lượng lắm sợ bác ngại đi học xa thôi vì học ở quận 3 trong giai đoạn 1 và 2 đường trường còn học cảm ứng thì sân bình chánh. Học thì b1 hay b2 thì tùy bác e thấy b2 chạy được cả sàn và stđ cả tải luôn. E cũng vừa học xong bữa thi xui quá rớt nhưng bên hoàng gia e thấy họ làm việc rất chuyên nghiệp và có tâm lắm trong quá trình học có gì khúc mắc cứ nhắn tin trao đổi với trung tâm họ giải quyết cho mình rất thỏa đáng luôn. Bác muốn học thì ghé 39 nguyễn thiện thuật đăng ký ở vp hoàng gia ấy. B2 e học 9 củ 5 xe vios hoàng gia thì giá hơi chát được cái không phát sinh chi phí cũng như hỗ trợ học viên tốt lắm
Mình ở Q2, có trung tâm nào uy tín không bác, thời gian và giấy tờ cần phải chuẩn bị gồm có những gì ah?