Tập Lái
26/7/16
25
45
13
43
Hầm xe lúc nào cũng đông, oto lên xuống khó khăn, bác nên đậu trên đường Tản Đà nhưng phải trông coi xe

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B1
26/5/10
75
53
18
45
Cuối cùng bác gửi xe chổ nào vậy bác?tuàn sau e cũng có việc đi vào bv này!
Qua ngã 4 LTK - Hồng Bàng có cần lưu ý gì ko bác? E đi từ an sương xuống ạ!
E nghe các bác cảnh báo nhiều về giao lộ này nên cũng hơi lo ak!
bác chú ý ngay ngã tư Hồng bàng Với Lý Thường kiệt nhé,từ Lý Thường Kiệt quẹo trái qua Hồng bàng hay có Chó vàng đứng bắt lổi cán vạch...xe tỉnh buổi sáng bị nhiều lắm ,bác cẩn thận

• Like
Reactions: Huu Pham
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
bác chú ý ngay ngã tư Hồng bàng Với Lý Thường kiệt nhé,từ Lý Thường Kiệt quẹo trái qua Hồng bàng hay có Chó vàng đứng bắt lổi cán vạch...xe tỉnh buổi sáng bị nhiều lắm ,bác cẩn thận
Cảm ơn bác đã nhắc nhở!

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Em gởi sau Bv luôn bác . Em ở miền tây nên em đi Võ Văn Kiệt-HTLO-CVL-HB. Không có vấn đề gì .
Sau bv là đg mạc thiên tích hả bác? E thấy bên đg Tản Đà có hầm giữ xe của bv nhưng ko biết có gửi đc ko ạ?!

Tập Lái
5/7/16
7
7
3
47
Sau bv là đg mạc thiên tích hả bác? E thấy bên đg Tản Đà có hầm giữ xe của bv nhưng ko biết có gửi đc ko ạ?!
Em đậu sau khu mới đó bác đừơng
Mạc Thiện Tích,hôm bữa đó em thấy xe đậu rất nhiều theo bên tường rào bv .Các bác trên diễn đàn có chỉ nhiều chổ , do em không rành đường nên không dám đi.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Em đậu sau khu mới đó bác đừơng
Mạc Thiện Tích,hôm bữa đó em thấy xe đậu rất nhiều theo bên tường rào bv .Các bác trên diễn đàn có chỉ nhiều chổ , do em không rành đường nên không dám đi.
Đậu có ghi phiếu hay chỉ đậu đại có người thu tiền ak?!

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
E đag đi và đậu xe tầng hầm Hùng Vương Plaza lúc 6h sáng! Còn nhiều chổ trống!

• Like
Tập Lái
15/7/16
19
9
3
36
Chỗ đó lỗi cán vạch là sao vậy bác, e tưởng tới đó cứ xi nhan trái rồi đi thôi chứ

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Hôm em cũng đưa người nhà đi bv Hùng Vương, xuống Hầm siêu thị Packson thì hết chỗ, đường cạnh bên hông cũng hết, đành chạy lòng vòng ra tận siêu thị Hà Nội ngay vòng xoay Lý Thái Tổ và 3/2, chỗ này thì bãi xe lớn khi nào cũng còn chỗ.

• Like