Tập Lái
5/7/16
7
7
3
47
Chào các bác!Trong tuần sau em chở người thân lên BV ĐHYD ở đường Hồng Bàng để khám bệnh, em đang băn khoăn chổ đậu xe , vì em nghe nói bãi xe của BV luôn đầy mà ra cổng sau đường Mạc Thiện Tích đậu có người thu tiền nhưng khi có CA tới thì phạt có đúng vậy không ?Còn đậu ở trước siêu thị gí đó ở gần BV thì hay mất đồ . Vậy mình đậu xe ở đâu được, E là lái mới mong các bác chỉ giùm. E các ơn nhiều.

• Like
Reactions: Huu Pham
Hạng C
14/4/11
519
578
93
Em hay đậu tầng hầm Parkson Hùng Vương. tầm 7-8 giờ sáng vẫn còn chổ trống. 20k/lượt. Lối xuống hầm trên đường Nguyễn Kim. Lưu ý Nguyễn Kim một chiều từ Hồng Bàng đến Nguyễn Chú Thanh. Bác xuống hầm bên phải dành cho khách vãng lai.

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Chào các bác!Trong tuần sau em chở người thân lên BV ĐHYD ở đường Hồng Bàng để khám bệnh, em đang băn khoăn chổ đậu xe , vì em nghe nói bãi xe của BV luôn đầy mà ra cổng sau đường Mạc Thiện Tích đậu có người thu tiền nhưng khi có CA tới thì phạt có đúng vậy không ?Còn đậu ở trước siêu thị gí đó ở gần BV thì hay mất đồ . Vậy mình đậu xe ở đâu được, E là lái mới mong các bác chỉ giùm. E các ơn nhiều.
Cuối cùng bác gửi xe chổ nào vậy bác?tuàn sau e cũng có việc đi vào bv này!
Qua ngã 4 LTK - Hồng Bàng có cần lưu ý gì ko bác? E đi từ an sương xuống ạ!
E nghe các bác cảnh báo nhiều về giao lộ này nên cũng hơi lo ak!