Tập Lái
13/11/17
0
0
1
33
Hội chợ hàng xuất khẩu Trung Quốc tại Việt Nam

Em chào mọi người, sắp tới tại Trung tâm triển lãm Quốc tế SECC 799 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phú, Q. 7 HCM sẽ diễn ra hội chợ hàng Trung Quốc Xuất Khẩu tại Việt Nam, Các doanh nghiệp tham dự đến từ khu kinh tế mới Bắc Kinh – Thiên Tân – Hà Bắc. Đây là khu kinh tế sôi động bậc nhất của Trung Quốc - nơi tập trung các trung tâm nghiên cứu và sản xuất tiên tiến với cơ sở hạ tầng phát triển, cũng là khu vực cốt lõi của vận chuyển quốc tế với lợi thế về vị trí, giao thông thông suốt và thuận tiện.

Đợt hội chợ lần này sẽ có nhiều công ty chuyên về sản xuất lốp xe ô tô, phụ tùng thay thế các loại, và các doanh nghiệp này có mong muốn tìm kiếm đối tác, đại lý, nhà phân phối tại Việt Nam. Các doanh nghiệp này có mong muốn gặp mặt và làm việc B2B với nhưng đơn vị Việt Nam quan tâm đến công nghệ cũng như sản phẩm của họ.

Vì vậy ai có mong muốn tìm hiểu về sản phẩm cũng như công nghệ của họ có thể gửi email cho em, em sẽ hướng dẫn điền vào form đăng ký ạ. E-mail của em là [email protected]
Triển lãm Hàng xuất khẩu Trung Quốc là triển lãm hoàn toàn miễn phí ạ. Không thu bất kỳ 1 loại phí nào đối với khách hàng.