Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Để sạch bong, màu dầu vào như màu dầu ra em thay 12 lít
dạ chuẩn bác , nhưng theo em dơ thì nên làm ạ, nhiều xe mở ra còn đẹp lắm bác, còn ECU bên em đã thay 2 chiếc ( khách không chịu sửa lại thay mới 100% Hyundai thôi ạ)

Hạng D
5/7/16
1.953
13.823
113
Tới tuổi này i20 sẽ bị chết ECU nha các bác
lỗi giật khi sang số không hẳn do dầu mà do ECU săp chết nên Tính toàn tỉ lệ chuyển số ko chuẩn nữa

hx nge bác nói xong mai bán xe :))

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
dạ chuẩn bác , nhưng theo em dơ thì nên làm ạ, nhiều xe mở ra còn đẹp lắm bác, còn ECU bên em đã thay 2 chiếc ( khách không chịu sửa lại thay mới 100% Hyundai thôi ạ)
Em cũng mới thay ecu mới tinh xong, chạy thử thấy mướt rượt, mấy hôm nay chạy có lúc nó rống lên do ko chuyển số đc, kinh bỏ xừ

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em cũng mới thay ecu mới tinh xong, chạy thử thấy mướt rượt, mấy hôm nay chạy có lúc nó rống lên do ko chuyển số đc, kinh bỏ xừ
set máy với ECU lại chưa bác, nếu làm hãng thì set rồi chạy ok thôi mà bác, có dịp bác ghé em 21 Dã Tượng Phường 10 Quận 8 HCM, em tên Thảo 0989757076, em kiểm tra bác nhé, hàng hóa chuẩn với số khung từng xe ạ, xưa bác Nhện còn ở Việt Nam ưa làm xe bên em ạ....thân ái ạ

Hạng D
5/7/16
1.953
13.823
113
xe Hyundai của bác cứ để em lo bác yên tâm.....cảm sổ mũi, dị tật....mây mây em chữa được hết bác yên tâm nhé....bác chưa cafe với em nhé

e ít ở SG bác ơi, toàn đi suốt, xe để nhà chỉ có ba em v ku em chạy thôi.
bên bác có làm được hệ thống điện không? nhà em bị 2 cái hơi khó chịu tí. đó là cái đèn drl ku em gắn thêm, đi dây bậy bạ, cái thứ 2 là hệ thống âm thanh lâu lâu nge nhỏ thiệt nhỏ, tự dưng lại hết lại bình thường.

cuối tháng sau em về lại sg có gì ghé bác thay lọc vệ sinh kim phun luôn

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
e ít ở SG bác ơi, toàn đi suốt, xe để nhà chỉ có ba em v ku em chạy thôi.
bên bác có làm được hệ thống điện không? nhà em bị 2 cái hơi khó chịu tí. đó là cái đèn drl ku em gắn thêm, đi dây bậy bạ, cái thứ 2 là hệ thống âm thanh lâu lâu nge nhỏ thiệt nhỏ, tự dưng lại hết lại bình thường.

cuối tháng sau em về lại sg có gì ghé bác thay lọc vệ sinh kim phun luôn
điện đóm thì phải để xe cho thợ trả lại bản zin hay gắn đúng jack điện thì sẽ hết bệnh thôi bác, nếu đi nhiều bác vệ sinh buồng đốt là ok đó bác