Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Nãy rãnh tay em thay lại cặp bóng cũ, mở lên thì vàng ấm áp hơn, sáng vẫn khá thua osram đôi chút thôi, không thể tới 90% như mấy Ku Đức tính toán.
Đó là em cảm nhận bằng con mắt em, còn các cậu ấy lấy máy đo thì em chịu rồi .
Tối nay đi chơi bằng bóng đèn gin, sắp mưa rồi đi bóng vàng cho nó dễ nhìn và nguyên bản.
Có bác nào mê loa đài hay vô vnav chơi hem? em cũng máu vụ đó lắm :D
groschien nói:
tethien nói:
Chả sáng hơn mấy đâu bác ơi.
Đúng là đi ban ngày chả thấy sáng hơn bao nhiêu bác ạ!:p

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
ngtatliem nói:
Nãy rãnh tay em thay lại cặp bóng cũ, mở lên thì vàng ấm áp hơn, sáng vẫn khá thua osram đôi chút thôi, không thể tới 90% như mấy Ku Đức tính toán.
Tối nay đi chơi bằng bóng đèn gin, sắp mưa rồi đi bóng vàng cho nó dễ nhìn và nguyên bản.
groschien nói:
tethien nói:
Em mà thay lại bóng zin thì em chỉ tội nghiệp con mắt của em thôi. Không biết bóng zin bác thế nào chứ cái bóng zin em nhìn lởm không chịu được.

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
ngtatliem nói:
groschien nói:
tethien nói:
hay bác cho e mượn gắn vô xe e test xem thế nào, trc đây e dùng đèm xenon rồi, ko biết đèn osfram này thua cỡ nào và hơn bao nhiu so với bóng zin

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Nhờ bác Nhện, bác Gros trả lời giúp em : 2 bác thấy i20 hơn KMorning điểm gì ạ ? 2 bác đều đã từng trải nên sẽ hiểu rõ.
Cá nhân em đã test và thấy rằng: ngoài cốp sau rộng rãi, i20 ko hơn KM, mà mắc hơn 100-150tr.
Thank 2 bác nhiều.

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
@yeuxehoi: chắc bác chỉ chạy vòng vòng thôi fai ko? Nói chung là hơn nhìu cái, tùy cảm nhận mỗi người và tất nhiên mắc hơn (1.4 cao giá hơn 1.0 là cái chắc)

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
yeuxehoi nói:
Nhờ bác Nhện, bác Gros trả lời giúp em : 2 bác thấy i20 hơn KMorning điểm gì ạ ? 2 bác đều đã từng trải nên sẽ hiểu rõ.
Cá nhân em đã test và thấy rằng: ngoài cốp sau rộng rãi, i20 ko hơn KM, mà mắc hơn 100-150tr.
Thank 2 bác nhiều.
Da-ua-xi-tin-dau đi đâu lang thang qua đây? Bác đừng có quăng bom nha, em chụp liệng lại á!:D
Kinh nghiệm lái xe Bắc Nam như bác mà chạy qua i20 không biết khác gì à? Gru gru.. Xạo quá. Nghe nói dạo này bác làm ăn khấm khá lắm mà chưa có dịp nào ghé bác!

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
@bác Nhện, bác Gros: 2 bác đừng vòng vo nữa mà.
- Câu trả lời của bác Nhện em đọc ở nhiều 4rum rồi: nói chung là hơn, phân khúc khác nhau,...mà em chả rõ cụ tỉ nó ra sao. Vụ 1.4 hay 1.0 em ko care lắm vì KM em vẫn đạp 140km/h được, cũng ko phải Born to race :D Dạ đúng là em đi lòng vòng thôi ạ.
- Thưa bác Gros em cố tình wa nhờ 2 bác giúp, ko phải lang thang. Em chạy I20 thì thấy tưng tưng, ồn, các nút điều chỉnh cứng, ghế nỉ "lóng đích" :D Bữa nào bác qua thì em sẽ càng khấm khá hơn :D (đi xe option ít, mắc tiền thì phải chém đẹp :D)
2 bác giúp em nha vì sắp tới sinh nhật Elly Trần gòy :D:D

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
yeuxehoi nói:
@bác Nhện, bác Gros: 2 bác đừng vòng vo nữa mà.
- Câu trả lời của bác Nhện em đọc ở nhiều 4rum rồi: nói chung là hơn, phân khúc khác nhau,...mà em chả rõ cụ tỉ nó ra sao. Vụ 1.4 hay 1.0 em ko care lắm vì KM em vẫn đạp 140km/h được, cũng ko phải Born to race :D Dạ đúng là em đi lòng vòng thôi ạ.
- Thưa bác Gros em cố tình wa nhờ 2 bác giúp, ko phải lang thang. Em chạy I20 thì thấy tưng tưng, ồn, các nút điều chỉnh cứng, ghế nỉ "lóng đích" :D Bữa nào bác qua thì em sẽ càng khấm khá hơn :D (đi xe option ít, mắc tiền thì phải chém đẹp :D)
2 bác giúp em nha vì sắp tới sinh nhật Elly Trần gòy :D:D
Elly Trần đi xe tưng tưng ngồi kế bên thấy zui lém á!
Nếu bác cảm nhận như vậy thì nó như vậy rồi còn gì, em cũng thấy vậy. Tuy nhiên, có nhiều cái hơn theo cảm nhận của em: rộng hơn nhiều, ngồi thoái mái hơn nhiều; máy khỏe hơn, chạy sướng hơn; qua ổ gà nhỏ nhỏ thấy tưng tưng (cái này thay vỏ là khác liền), nhưng đi nhanh đường dòng dành thấy khác 1 trời 1 vực; cách âm nói chung hơn xa lắc; tôn dày hơn rất nhiều, tiếng đóng cửa sướng như Mer; option hơn Morning chứ: gập gương tự động, chỉnh âm thanh vô lăng, sunroof;..