Tập Lái
2/10/18
3
0
1
45
Chào Cả Nhà! Em góp được tí vốn định mua đất của Kim Oanh dự án Paradise river tại xã phước Tân hoặc của Biên Hòa New city tại phước tân của sân gold Long Thành. Sân gold Long Thành thì HD đặt cọc với chủ đầu tư sân gold. còn của chị kim Oanh thì hợp đồng cho vay vốn, chị Kim Oanh Vay của mình . thời hạn 18th ko lãi suất. không được rút trước hạn , mất 25% trên tiền đã đóng. Cả nhà có biết hai anh chị này cho em xin tí ý kiến ah. Em đa tạ cả nhà.

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Tuy dự án Biên Hòa New City giá có cao hơn chút nhưng đc cái ra sổ đỏ. Sau này vẫn dễ sang nhượng hơn bên Paradise Riverside là ra sổ hồng, phải xây dựng xong mới có sổ. Theo e thấy bác cứ nhắm lô nào rẻ rẻ bên BH New City mua để đó, bảo đảm ko thiệt đâu :)

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
366
517
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Mấy anh nhớ hỏi CDT đã nhận giấy báo bổ sung tiền SDD trước khi xuống tiền, không thì đợi sổ dài dài đó nha .

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Mấy anh nhớ hỏi CDT đã nhận giấy báo bổ sung tiền SDD trước khi xuống tiền, không thì đợi sổ dài dài đó nha .
cảm ơn bác đã nhắc nha, mà e thấy những lô khách mua trước trong dự án đã có sổ rồi nên cũng yên tâm bác à :)

Attachments