Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Hỏi địa chỉ mua Santa Fe ở HN

Bác Kiến Vàng có lẽ chọn nhầm nghề. Và như vậy nền công nghiệp ô tô Việt Nam mà trước hết là giới kinh doanh xe đã thiếu một Doanh nhân thành đạt đấy nhỉ. Thiệt thòi quá:D:D:D

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Trích đoạn: thanhts

Bác Kiến Vàng có lẽ chọn nhầm nghề. Và như vậy nền công nghiệp ô tô Việt Nam mà trước hết là giới kinh doanh xe đã thiếu một Doanh nhân thành đạt đấy nhỉ. Thiệt thòi quá:D:D:D
Đâu có bác :D Ông này trước đây cũng vác đơn đi xin việc ở HMV nhưng bị loại từ vòng... gửi xe :D, nên mới rẽ ngang

Hạng B1
18/4/07
68
0
0

Bác cho em xin 1 bản luôn, em cảm ơn!

Tập Lái
27/6/05
39
0
6

Bác kiến vàng gui cho em với, con rẻ nhất 1 cầu đến con đắt nhất 2 cầu nha bác. Thank bác nhiều nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác Nhật Minh và Firewave (lúc đầu cứ tưởng là Firewire:D)cho tôi cái mail, tôi sẽ gửi cho các bác.
Thêm nữa: các bác lưu ý bảng báo giá này theo tôi được biết là mức giá áp thuế vẫn như thời của tôi và MrPinocio, Super_Fox, Tsrh... nhập. Nhưng bây giờ, theo nguồn tin đáng tin cậy, mức giá áp thuế nhập khẩu đã giảm cỡ (con số ngàn) x các loại thuế nhập khẩu (cũng đã giảm 10%)-> con số cuối. Vì vậy, báo giá chỉ mang tính tham khảo, các bác cứ chiến với Hùng Cò nhé.

frs
Hạng B1
6/9/04
53
3
8
48
Ha Noi

@ Kienvang.
Tôi cũng rất thích em SF này. Bác cho xin cái báo giá nhé. E-mail: [email protected]. Cảm ơn Bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: thanhts

:DNói nhỏ với bác, tôi đang xin tuyển vào vị trí giám đốc thương hiệu của Hyundai hoặc Santa FE tại Việt Nam đó bác. Nếu được, tôi sẽ đề xuất tài trợ các chuyến offline của anh em SFC trên 64 tỉnh thành. Ý tưởng ok ko các bác?:D (j/k, chúc anh em một tuần làm việc vui vẻ;))

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Bác ơi, sao mà nhà em thấy bác lãng mạn thế.
Vì ở cái xứ nắng nóng như nhà mình thì hiếm hôm nào trời đẹp lắm, trừ khi bác lên núi với bác gái thì trời mát khôgn khí thoáng đãng, mở cửa sổ trời thì tuyệt cú mèo rồu.
Mở hết thì bụi lắm, mở mà để kính thì nóng.
Mẹ của thằng cu nhà em mà say xe thì chỉ có cách cho lên cầm lái thôi chứ chạy cả loại open-top (không mui) mà vưỡn say đấy bạc ợ. Say rồi thì còn dám mở mắt ra nhìn nửa đâu.
Túm lại thì cái sunroof ở vn mình không hữu dụng lắm.
Ở công ty em có 1 con accord, 1 con odyse có cửa sổ trời, khi mua xe mới xếp cấm không cho chọn option đấy. Ổng bảo lãng phí.

Trích đoạn: santafe07

Em không hiểu tác dụng ở cái Sunroff có gì nổi bật mà sao nhiều bác phê thế nhỉ, em chứ đi xe có cái đó bao giờ nên không biết nó sướng hơn không có nhiều không, mà trời nẳng 40 độ giữa trưa mặt trời nó soi thẳng xuống thì nó che nắng kiểu gì vậy?
Bên trong xe vẫn còn một tấm để che nắng từ cửa sổ trời bác ơi. Hơn nữa những hôm trời đẹp thì bác có thể kéo tấm che nắng ra (Ko mở kính nóc) thì sẽ cảm thấy ko gian trong xe thóang đãng lắm, rất có lợi cho những người hay bị say xe.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

@ bác kiến vàng: Tôi nói hơi quá lời chứ đến 70% SF nhập là do công của bác đấy.