Hạng D
11/12/10
3.013
7.758
113
Báo cáo các bác, cuối tuần rồi em đã đi đến Adora theo hướng dẫn của các bác, đi về bình an vô sự.
Em thông tin thêm là khi quẹo phải từ Nguyễn Văn Linh vào Adora nằm ngay ngã ba Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Khắc Viện, vì ko có chỗ để xe (em đã xuống xe hỏi các anh bảo vệ Adora), nên em chạy khoảng hơn 10 mét tính từ ngã ba, tấp lề phải là chỗ gởi xe 4 bánh miễn phí lun. Hình như bãi giữ xe này của Crescent Mall thì phải.
Vậy là ổn rồi!
Chổ đó là bãi của Crescent Mall (CM) đúng rồi đó bác, bác muốn cưng vợ 2 sợ mưa nắng thì chạy tới ngã tư rẽ phải rồi đi tới 1 chút, quẹo phải xe đi xuống hầm gửi lun cho nó mát... (cũng của CM lun) rồi bác đi thang cuốn lên CM, máy lạnh mát rượi, rồi ra cổng bãi xe bác gửi, bước qua Adora!
Phẻ!
Lần sau có muốn dạo Hồ bán nguyệt mà không sợ tốn tiền gửi 4b thì cứ tới đó gửi rồi vòng vòng cafe, đã lém!

• Like
Reactions: Solie
Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Vậy là ổn rồi!
Chổ đó là bãi của Crescent Mall (CM) đúng rồi đó bác, bác muốn cưng vợ 2 sợ mưa nắng thì chạy tới ngã tư rẽ phải rồi đi tới 1 chút, quẹo phải xe đi xuống hầm gửi lun cho nó mát... (cũng của CM lun) rồi bác đi thang cuốn lên CM, máy lạnh mát rượi, rồi ra cổng bãi xe bác gửi, bước qua Adora!
Phẻ!
Lần sau có muốn dạo Hồ bán nguyệt mà không sợ tốn tiền gửi 4b thì cứ tới đó gửi rồi vòng vòng cafe, đã lém!
Dạ cám ơn Bác.
Nhờ xem mấy cái cờ líp của Bác mà em cứ bon bon chạy thui ^^. Bà cả đã lịnh cho em wánh xe chở bả đi CM cúi từng này gòi, em sẽ chạy xuống hầm coi nó mát thế nào he he he.