Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Thứ 7 này e có 1 cái đám cưới ở xã Vang Quới Tây- Bình Đại- Bến Tre, mà e không có rành đuờng, Bác nào quê ở Bến Tre thì có thể chỉ cho e đuờng nào dễ đi nhất và cần lưu ý những điều gì, vì lần đầu e lái ô tô xuống đó.
E xin cám ơn các bác.

Hạng B2
13/11/12
216
6
18
Bác đi cao tốc. Hết cao tốc vừa quẹo phải QL có biển 60 nhé.đi thẳng vô TP mỹ tho.(50km/h) nhé.qua cầu rạch miểu ( nhớ ko được lấn lane trên cầu và xuống dốc cầu có biển 40 nhé. Qua trạm thu phí đến ngã 4 ( có đèn xanh đỏ) bác rẻ trái chạy thẳng hoài qua cầu an hoá về bình đại
Chúc bác đi bình an

Hạng C
6/1/13
550
0
0
42
Bác Duyphuongoto nói chính xác đó bác, bác cứ thế mà đi, đường đi tốt đó bác

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42
EM cũng từng đi đám cưới ở Vang Qưới Tây và chạy vòng vòng sang Vang Quới Đông vừa đi chơi vừa kiếm KS nghỉ qua đêm . Em chỉ lưu ý bác vài điều thôi những cái khác bác kia nói hết rồi. Từ Châu Thành về Bình Đại Có vài khúc đang làm đường do đó hơi xấu và bụi mù mịt , Về VQT đi đường vườn hợi hẹp nhưng oto vẩn vào đc bác chú ý chạy và tránh xe ngược chiều đôi khi xe tải nhỏ vào chở dừa, né nhau chọn chổ mặt đường cứng nhé cẩn thận xuống vũng sìn :D chú ý thêm trong tải của mấy cây cầu nửa ( đổi khi có vài cây không ghi trọng tải ) kích thướt vừa khít với xe 7 chỗ em đi. bác chuẩn bị tin thần nhé :D

Tập Lái
15/1/13
6
0
0
Bác chạy hết cao tốc gặp biển chỉ dẫn ngã tư bác chạy thẳng hướng Lương Phú. Tới quốc lộ 1A bác rẽ phải tới ngả 3 Trung Lương đi thẳng vào hướng TP Mỹ Tho gặp ngã 3 đầu tiên rẽ phải qua cầu Rạch Miễu. Qua Khỏi Trạm thu phí gặp ngã tư rẽ trái (có bảng chỉ dẫn)xong chạy thẳng hoài là tới Bình Đại ( Bác nên chạy đúng tốc độ không lấn len trên câu Rạch Miễu.)

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Sau khi rẽ trái thì cái đoạn này đang làm tầm 1km đường xấu và đông (ngang chợ mả) ạ nên bác nhẹ chân ga nhé!
Lưu ý bác là 2 hôm nay các loại xxx, 113,... đang tuần nhiều lắm đó.