Hạng C
2/6/07
900
459
63
40
hành tinh
Tình hình là chiều nay em có công việc đột xuất phải đi Đà Lạt, Các bác cho em hỏi đuờng đi như thế nào? XXX rình mò ở đâu? Đi đêm đuờng xá ra sao? cám ơn các bác!

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Cứ theo biển báo mà đi thôi bác ạ.
Vì xxxxx thường bắn tốc độ ở các thị trấn dọc theo QL20,khi ra khỏi thị trấn sẽ có xxxx hỏi thăm.

congtu_love nói:
Tình hình là chiều nay em có công việc đột xuất phải đi Đà Lạt, Các bác cho em hỏi đuờng đi như thế nào? XXX rình mò ở đâu? Đi đêm đuờng xá ra sao? cám ơn các bác!
Nói chung bây giờ đường đi Đà Lạt tốt lắm bác ơi. Nhưng xxx thì làm việc dài dài từ TPHCM - Lên đến Đà Lạt Luôn.
Chú ý XXX tại: trạm cân ngay Trảng bom, khúc qua cây xăng phú túc khoảng 1km (24/24), ngay trung tâm định quán, ngay khúc Madagui, qua đèo Bảo Lộc khoảng 5km (lên khỏi dốc Ánh Mai), TP. Bảo Lộc xxx bắn lén nhé, Đức trọng thì hơi bị có tiếng ...
Đi đêm đường cũng ok lắm. Chỉ chú ý 3 cái đèo (Chuối - Bào Lộc - Pren) là nên chạy chầm chậm tí cho chắc vì cua gấp.
Oser Đà Lạt rất thân thiện, bác có thể giao lưu: http://www.otosaigon.com/forum/OSer-Lâm-Đồng-888giao-lưuSOS-m4521550.aspx
Chúc công tử thượng lộ bình an!!!!!!

Hạng C
2/6/07
900
459
63
40
hành tinh
chu_bo_doi nói:
congtu_love nói:
Nói chung bây giờ đường đi Đà Lạt tốt lắm bác ơi. Nhưng xxx thì làm việc dài dài từ TPHCM - Lên đến Đà Lạt Luôn.
Chú ý XXX tại: trạm cân ngay Trảng bom, khúc qua cây xăng phú túc khoảng 1km (24/24), ngay trung tâm định quán, ngay khúc Madagui, qua đèo Bảo Lộc khoảng 5km (lên khỏi dốc Ánh Mai), TP. Bảo Lộc xxx bắn lén nhé, Đức trọng thì hơi bị có tiếng ...
Đi đêm đường cũng ok lắm. Chỉ chú ý 3 cái đèo (Chuối - Bào Lộc - Pren) là nên chạy chầm chậm tí cho chắc vì cua gấp.
Oser Đà Lạt rất thân thiện, bác có thể giao lưu: http://www.otosaigon.com/forum/OSer-Lâm-Đồng-888giao-lưuSOS-m4521550.aspx
Cám ơn các bác! Nếu có thời gian, em sẽ gọi bác giao lưu cafe bờ hồ!

Hạng C
2/6/07
900
459
63
40
hành tinh
chu_bo_doi nói:
Em đang ở Sài Gòn rồi bác ạ!!! Bác lên Đà Lạt thì ai lô cho bác xecatang, bác ấy thân thiện và nhiệt tình lắm.
Cho em hỏi bác ấy tên gì? và bao nhiu xuân xanh ạh? để tiện xưng hô

Hạng D
4/8/11
1.049
4.292
143
Chạy đúng tốc độ <50km/h khi vào khu dân cư, nhất là Bảo Lộc, Di Linh. xxx cung đường này nghiêm nhá. Bị bắn là khỏi xin.
Nhớ dùng cao tốc Liên Khương xem bác chạy được bao nhiêu ?
Đường trường thì tuyệt đối nhường xe chở rau.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Bác đi đột xuất mà chưa quen đườg này thì leo lên xe ThànhBưởi hay Phương Trang chạy đêm cho khoẻ.
Dịp khác bác đi chơi khám phá thong thả hơn.

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
chu_bo_doi nói:
congtu_love nói:
chu_bo_doi sao không đưa số đt của tân giáo chủ OSĐL?
Đây nè: <span style=""color: #ff0000;"">xecatang: 0975036003</span>
Bác chủ"lỡ" gặp được bác xecatang thì bắt xecatang uống phạt giùm 3 "lờ" vì cái tội "..." :D
GOOD TRIP! :)

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Mr.N nói:
Chạy đúng tốc độ <50km/h khi vào khu dân cư, nhất là Bảo Lộc, Di Linh. xxx cung đường này nghiêm nhá. Bị bắn là<span style=""color: #ff0000;""> khỏi xin.</span>
Nhớ dùng cao tốc Liên Khương xem bác chạy được bao nhiêu ?
Đường trường thì tuyệt đối nhường xe chở rau.
Xin sao được mà xin hả Bác, phải cho mới được chứ:D