Hạng B1
20/11/14
55
33
18
33
Đi Bình Long - Bình Phước thì Đồng xoài có liên quan giề, trừ khi bác muốn đi 1 vòng tròn!!!

Bác chủ xất phát từ đâu?

Tính từ SG hen. Cứ QL 13 thẳng tiến. Đến Bình Dương (QL 13 = Đại lộ Bình Dương): ==> Thị xã (Thành phố) Thủ Dầu Một ===> H. Bến Cát (Mỹ phước) ===> H. Bàu Bàng ====>H. Chơn Thành - Bình Phước ===> H. Hớn Quản ===> TX. Bình Long. Toàn tuyến khoảng: 120km.

- Đại lộ Bình Dương/QL 13 ô tô con được lưu thông với tốc độ: 80km/h toàn tuyến thuộc địa phận tỉnh Bình Dương. Địa phận Bình Phước thì trong KDC 40 nếu có bảng 40, ko có bảng 40 thì max50, ngoài KDC thì cứ 80.

- Được lưu thông 2 làn đến hết huyện Bến Cát. Từ Bến Cát đến Tx. Bình Long còn lưu thông 1 làn.

- Chú ý bắn tốc độ khi vào địa phận huyện Chơn Thành. Có bảng khu dân cư rõ ràng.

Tới Chơn Thành rảnh hú em cafe :D
e đã tới binh long.
nhưng wa khỏi tp. thu dau mot. e ko thay ban noi thành. nhung wa khỏi các địa phận từ tân định tới lai uyên e điều thấy bản hết nội thành.
vậy đoạn đó đc chạy bao nhiêu vậy các bác? e thấy có bắn tốc độ ở đại nam.
đang cảm thấy hoang mang cho chặng đường về.
mong cac bác giúp e!!!

Hạng B2
28/1/15
106
41
28
e đã tới binh long.
nhưng wa khỏi tp. thu dau mot. e ko thay ban noi thành. nhung wa khỏi các địa phận từ tân định tới lai uyên e điều thấy bản hết nội thành.
vậy đoạn đó đc chạy bao nhiêu vậy các bác? e thấy có bắn tốc độ ở đại nam.
đang cảm thấy hoang mang cho chặng đường về.
mong cac bác giúp e!!!
Toàn tuyến có bắn nha bác.mấy thằng bến cát bắn gớm lắm nha. Cứ đúng tốc độ nha bác.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
QL 13 có bắn ngay công viên gì đó, hôm trước em đi thấy 1 lũ, lên nữa thì qua đại nam chút cũng thấy, bắn lộ thiên, chạy qua là biết liền à, ko có núp

Hạng B1
20/11/14
55
33
18
33
Toàn tuyến có bắn nha bác.mấy thằng bến cát bắn gớm lắm nha. Cứ đúng tốc độ nha bác.
e chỉ sợ vô khu nội thành mà ko biết.
đi ko thấy bản nội thành. chỉ tới chơn thành thì mới thấy biển báo rõ ràng.

Hạng B2
28/1/15
106
41
28
Bác chạy như thế này nhé. Từ bến cát đến bàu bàng là 80. Từ bàu bàng trở đi đường khá vắng thấy nhà xung quanh đường nhiều chạy 50 dù không thấy biển. Nhưng chạy qua 1 chút xíu sẽ thấy biển hết khu dân cư. Bác chạy 80. Chỗ nào có biển khu dân cư nó sẽ có biển giới hạn tốc độ là 40

• Like
Reactions: ozil1911
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Toàn tuyến QL13 thuộc BD xe dưới 9 ngồi cho 80km/h. Trước chỗ Bến Cát có cắm biển hạn chế nhưng đã nhổ hết rồi. Bác chạy từ BD lên BP thì tới chỗ đường đôi thuộc Chơn Thành mới có biển đô thị. Qua ngã tư Chơn Thành em thấy vạch vàng nên em vẫn phang 80. Em đi về thường xuyên tuyến này chỉ gặp bắn tốc độ chỗ Chơn Thành (gần cây xăng petro), địa phận BD ít khi gặp.

Hạng B1
20/11/14
55
33
18
33
Toàn tuyến QL13 thuộc BD xe dưới 9 ngồi cho 80km/h. Trước chỗ Bến Cát có cắm biển hạn chế nhưng đã nhổ hết rồi. Bác chạy từ BD lên BP thì tới chỗ đường đôi thuộc Chơn Thành mới có biển đô thị. Qua ngã tư Chơn Thành em thấy vạch vàng nên em vẫn phang 80. Em đi về thường xuyên tuyến này chỉ gặp bắn tốc độ chỗ Chơn Thành (gần cây xăng petro), địa phận BD ít khi gặp.
hồi sáng e đi ko thấy bản hạn chế, đã vậy còn thấy một đám nó bắn ở cái dốc gần Đại Nam. chiều về thấy lạnh chân.

Hạng B2
28/1/15
106
41
28
hồi sáng e đi ko thấy bản hạn chế, đã vậy còn thấy một đám nó bắn ở cái dốc gần Đại Nam. chiều về thấy lạnh chân.
Cứ 80 nhé bác. Đừng có chùng chân nhé. Bác chạy chậm máy thằng sau bóp còi inh ỏi đấy