Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
F1racer nói:
bienlao nói:
Bác giadinh cho hỏi: o day co xe om di vao thác?
Đi bộ thì oải quá :)
Đường vào thác xe nào đi cũng được bác ạ.
Từ ngoài đường QL14 vào trảng cỏ dễ tìm, xe chạy vào cũng dễ. Ở trong đó có khu dân cư nên không lo nhiều về vụ ăn uống.
Lý do trảng cỏ không trồng được cây gì theo em đoán là do chất độc hóa học và một phần nguyên nhân lớp đất khu vực đó quá mỏng, xuống khoảng 20cm đã là đá sỏi và đá tảng nhiều nên không thích hợp cho các loại cây rễ cọc. Vào sâu trong rừng thì đất bình thường. Anh em offroad đã vào sâu hơn 10km vẫn còn rừng già
Đầu ...têu về offroad đã đi và về an toàn thì cái vụ bắt ....đàn ông chắc không còn. Hay tại bác này có ....gì đó nên không bị bắt

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
jeany.huynh nói:
...đã đi và về an toàn thì cái vụ bắt ....đàn ông chắc không còn. Hay tại bác này có ....gì đó nên không bị bắt
Bởi vì em không phải đàn ông.:D
Ở VN mình tìm chỗ nào có bắt cóc đàn ông giờ cũng khó, chắc phải vào rừng sâu mới có. Mấy thằng bạn vẫn đồn nhau về vụ bị cho uống say rồi ngủ với con gái người đồng bào ...sáng dậy bắt phải cưới, không thì phải nộp 2 chai rùi về ...tính ra đắt hơn ở SG :D

Hạng B2
6/5/11
445
62
28
Bác công phu qúa,tiếc mình lái xe dịch vụ 6năm nay ở đâu chung tớ hết rồi-nhưng chổ này đi ngang hoài mà ko dip vào, bác đưa mấy tấm hình chụp đẹp quá.Rút kinh nghiệm mình đi đâu đem máy CANON 10Chấm mua bên MADE IN JAPAN đàng hoàng đem theo đi đâu chụp về chia sẻ với anh em.thank.....................