Tập Lái
3/8/16
37
22
8
46
Hi anh chị em, cho nhà mình hỏi thăm đường đi Tà Đùng (Homestay nhà chú Đông) vào đầu tháng 3 (2024), nhà mình tính đi theo tuyến QL20 -> DT725 -> QL28 -> Homestay nhà chú Đông nhưng tham khảo tuyến đường đi trên google map thì có hai chổ là cầu Đắk Glong và đèo Đắk Som thì hiện tại là tạm thời đóng cửa (không biết lý do sạt lỡ hay sửa đường)...không biết có anh chị em mình ai rành vụ này không ạ cho nhà mình tư vấn với ạ hay nên đi theo cung đường nào thì hợp lí hơn ạ :)

Xin cảm ơn ace.

Hỏi đường đi Homestay nhà chú Đông - Tà Đùng, Daknong
8A3nh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Haha
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
17/8/09
3.328
29.459
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Hi anh chị em, cho nhà mình hỏi thăm đường đi Tà Đùng (Homestay nhà chú Đông) vào đầu tháng 3 (2024), nhà mình tính đi theo tuyến QL20 -> DT725 -> QL28 -> Homestay nhà chú Đông nhưng tham khảo tuyến đường đi trên google map thì có hai chổ là cầu Đắk Glong và đèo Đắk Som thì hiện tại là tạm thời đóng cửa (không biết lý do sạt lỡ hay sửa đường)...không biết có anh chị em mình ai rành vụ này không ạ cho nhà mình tư vấn với ạ hay nên đi theo cung đường nào thì hợp lí hơn ạ :)

Xin cảm ơn ace.

View attachment 31108958A3nh minh họa
Nếu ngại, thì cứ đi hướng QL14 - Gia Nghĩa - QL28 - Tà Đùng rồi tới thôi.

Tập Lái
19/8/07
34
23
8
Nhà Chú Đông cảnh ok nhưng phòng thì quá ẹ, xác định đi với gia đình thì hơi hôi. Thấy bên trái đang xây 1 homestay mới chắc đẹp hơn nhưng không biết khi nào mới xong.

• Haha
Reactions: phatbinhduong
Hạng B2
14/9/07
118
32
28
Nếu bác ngại 2 cầu đó sao ko đi thẳng QL20 rồi rẽ vào QL28, còn ko bác ra cao tốc Phan Thiết - Dầu Giây rẽ QL28 tới Tà Đùng ( đường vào khu ngắm cảnh Tà Đùng có một con đường nhỏ 2 bên là các homestay và quán cafe có view ngắm cảnh). Mình mới đi cung đường này hôm mùng 3 tết xe sedan chạy ok chỉ có cung đường đèo hơi gắt thôi.

• Like
Reactions: PAND10122004