Hạng D
16/11/20
2.579
7.659
113
37
Mình ở Nha Trang, sáng 30/4 4h sáng mình xuất phát về Nha Trang và sáng mùng 2 mình vô lại. Bác nào có đi cùng thời gian thì hú mình đi chung cho vui.
Nha Trang dạo này đông quá. Bữa mình đi ngang ghé ngày thường mà còn chật kín xe ô tô các kiểu. Đi ngày lễ chắc có tình trạng kẹt xe giống Sài Gòn quá. Mà lâu rồi không đi giờ đi lại thấy đoan đường từ sân bay Cam Ranh vào TP Nha Trang làm lại đẹp thật. Đường rộng và chạy sướng, ven biển còn một loạt các resort đang xây. Đúng là Nha Trang dạo này phát triển du lịch quá rồi mất hẳn vẻ đơn sơ như lúc trước.

14/6/17
876
424
63
bác đi QL1 tới vòng xoay Bắc Phan Thiết quẹo vô Tôn Đức Thắng - Hùng Vương - Nguyễn Thông - Võ Nguyên Giáp- Đồi Cát Bay - Bàu Trắng Phan Rí Cửa rồi vòng ra QL1, qua Cà Ná tới ven biển Ninh Thuận quẹo ra, hết đường đó là tới Phan Rang
ĐƯỜNG VEN BIỂN NINH THUẬN MÙA NÀY ĐI TỐT KHÔNG XẠC LỞ HẢ BÁC.

Tập Lái
15/10/15
4
3
3
51
www.thuexechatluong.com.vn
Nha Trang dạo này đông quá. Bữa mình đi ngang ghé ngày thường mà còn chật kín xe ô tô các kiểu. Đi ngày lễ chắc có tình trạng kẹt xe giống Sài Gòn quá. Mà lâu rồi không đi giờ đi lại thấy đoan đường từ sân bay Cam Ranh vào TP Nha Trang làm lại đẹp thật. Đường rộng và chạy sướng, ven biển còn một loạt các resort đang xây. Đúng là Nha Trang dạo này phát triển du lịch quá rồi mất hẳn vẻ đơn sơ như lúc trước.
Đúng rồi bác, mình lâu lâu về lại mà còn thấy hoảng nói chi bác :D, mấy ngày lễ ăn uống bác nên chạy hướng về cầu hòn rớ mà ăn cho nó vắng, chứ chui vô đường Trần Phú thành phố thì thua

• Like
Reactions: hoangnam2287
Hạng D
16/11/20
2.579
7.659
113
37
Đúng rồi bác, mình lâu lâu về lại mà còn thấy hoảng nói chi bác :D, mấy ngày lễ ăn uống bác nên chạy hướng về cầu hòn rớ mà ăn cho nó vắng, chứ chui vô đường Trần Phú thành phố thì thua
Bữa cũng tính nghỉ 1 chặng tại Nha Trang mà thấy đông quá nên đạp luôn về Cam Ranh, Bình Lập nghỉ trong đó. Đi chơi thì đi qua Bình Hưng chơi trong ngày rồi về, tuy cũng khá đông khách du lịch nhưng so với mật độ trong TP Nha Trang thì đây vẫn vắng vẻ chán. Biển ở đây thì sóng nhẹ, xanh biếc thích hợp cho trẻ em tắm hơn.

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
đọc conment thì nhiều bác đi Nha Trang sáng 30/4 quá.Em cung đi sáng 30/4 lúc đầu định 4h xuất phát và sợ kẹt xe nên 3h em đi đạp luôn vậy.Em đi cung Ven biển nên bác nào thấy BS xe em đá đèn làm quen đừng hôn hít em nha :D.

Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
đọc conment thì nhiều bác đi Nha Trang sáng 30/4 quá.Em cung đi sáng 30/4 lúc đầu định 4h xuất phát và sợ kẹt xe nên 3h em đi đạp luôn vậy.Em đi cung Ven biển nên bác nào thấy BS xe em đá đèn làm quen đừng hôn hít em nha :D.
Quăng bs lên mới biết xe a chứ . E cũng xp 3h.