Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Bác có gợi ý ăn sáng món gì chỗ nào ở Phan Thiết cho em với hông ạ?
Qua bùng binh thứ 2 ở Phan thiết, qua cầu Phú Long luôn.. Khoảng 1km có mấy quán bánh hỏi lòng heo, ăn sáng khá ngon nha bác.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
28/4 em cũng đi cung này, không biết ăn sáng ở Phan Thiết chỗ nào nên tính ghé cafe PEY kế bên khách sạn TTC ăn sáng cafe luôn. Trưa thì ghé Hòn Cò Cà Ná xong phi thẳng ra Phú Yên nghỉ luôn.
PEY uống cafe thì good chứ ăn sáng ít món lắm, bác ghé thử cafe PORT gần đó, ăn sáng ngon, nhìu món, nhưng cafe lại ko ngon = PEY. Không thì bác chạy dọc đường Tuyên Quang, ăn sáng bạt ngàn 2 bên đường, rồi ra PEY cafe.

• Like
Reactions: logan.le
14/6/17
876
424
63
PEY uống cafe thì good chứ ăn sáng ít món lắm, bác ghé thử cafe PORT gần đó, ăn sáng ngon, nhìu món, nhưng cafe lại ko ngon = PEY. Không thì bác chạy dọc đường Tuyên Quang, ăn sáng bạt ngàn 2 bên đường, rồi ra PEY cafe.
Ra khỏi cao tốc thì ăn sáng chỗ nào ngon sạch sẽ vậy các bác nhỉ. Ngoài Cao Phát (vì trái đường) các bác chỉ e quán ăn nhà hàng nào ok với nhé.
Em xp 7h từ tphcm thì chắc đến Phan Thiết ăn trưa nhỉ.

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
City 2016 hả bác. Nhưng bác đi sớm quá e không theo kịp. Hy vọng có dịp hội ngộ cùng bác. Em cũng đi ven biển đến Phan Rang. Bác đi trước có gì chia sẽ với e nhé. zalo e. 0909159187
Nhà em chạy ra đến phan thiết thì đi cung ven biển tàn tàn chơi ngắm bình minh nên xuất phát sớm tầm 12 1h đến ks nhận phòng.xuất phát trễ còn đi cung ven biển thì e rằng chiều mới đến NT chưa kể lễ này kẹt xe nữa.hình như bác ở Cẩm Mỹ thì phải

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Ra khỏi cao tốc thì ăn sáng chỗ nào ngon sạch sẽ vậy các bác nhỉ. Ngoài Cao Phát (vì trái đường) các bác chỉ e quán ăn nhà hàng nào ok với nhé.
Em xp 7h từ tphcm thì chắc đến Phan Thiết ăn trưa nhỉ.
Nếu vậy thì bác ghé quán hủ tíu Cường Phát, ăn rất ngon nhưng hơi đông. Hoặc vừa qua bệnh viện Long Khánh khoảng 500m có mấy quán phở bò bên phải ăn cũng khá ngon, đậu xe thoải mái. Đi ngày lễ tốt nhất nên vào cao tốc trước 7h, ko là kẹt xe dã man, bác nên đi hướng từ Q7 Mai Chí Thọ rẽ phải vô cao tốc đỡ kẹt hơn.
Hỏi đường đi Phan Rang từ Sài Gòn

14/6/17
876
424
63
Nhà em chạy ra đến phan thiết thì đi cung ven biển tàn tàn chơi ngắm bình minh nên xuất phát sớm tầm 12 1h đến ks nhận phòng.xuất phát trễ còn đi cung ven biển thì e rằng chiều mới đến NT chưa kể lễ này kẹt xe nữa.hình như bác ở Cẩm Mỹ thì phải
Em ở Bình Tân bác ơi. Cẩm Mỹ là quê ngoại con em. E đi 2 xe nên chờ nhau chắc ko xp sớm được.

14/6/17
876
424
63
Nếu vậy thì bác ghé quán hủ tíu Cường Phát, ăn rất ngon nhưng hơi đông. Hoặc vừa qua bệnh viện Long Khánh khoảng 500m có mấy quán phở bò bên phải ăn cũng khá ngon, đậu xe thoải mái. Đi ngày lễ tốt nhất nên vào cao tốc trước 7h, ko là kẹt xe dã man, bác nên đi hướng từ Q7 Mai Chí Thọ rẽ phải vô cao tốc đỡ kẹt hơn.
View attachment 2465658
TKS BÁC NHIỀU

Tập Lái
26/8/20
40
22
8
34
Cảm ơn bác nhen, em mới ghé PEY sáng nay, đồ ăn và nước đều không hợp khẩu vị của em. Ăn tạm rồi chạy thẳng ra Hòn Cò Cà Ná ăn bù bao ngon :))

• Like
Reactions: Thuykien