Hạng B2
Hỏi đường đi sân golf Đồng Nai - Trảng Bom

Như tiêu đề, em muốn hỏi đường đi sân golf Đồng Nai ở Trảng Bom. Em xuất phát từ sân golf ở Bình Dương, google chỉ đường DT743C rồi ra QL1A. Em chưa đi đường này bao giờ nên không biết có kẹt xe không?

Hay là em nên đi cao tốc LT-DG cho lành?
Sẵn chỉ giáo cho em thời gian cho tuyến đường này được không?

Cám ơn các bác nhiều.

Hỏi đường đi sân golf Đồng Nai - Trảng Bom

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Tuyến này ngắn, đông có đoạn trạm thu phí cầu đồng nai còn lại ko có gì phải suy nghĩ cả

• Like
Reactions: kietvo
Tập Lái
24/7/16
16
9
3
38
Bác có điện thoại mà lên đây hỏi đường đúng là em chào thua! bác cứ đi hết Mỹ Phước Tân Vạn xuống cầu đồng Nai sau đó quẹo phải QL 51 5km xuống vòng xoay cổng 11 vào đường tránh Võ Nguyên Giáp đi hết đường này là tới

• Like
Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Bác có điện thoại mà lên đây hỏi đường đúng là em chào thua! bác cứ đi hết Mỹ Phước Tân Vạn xuống cầu đồng Nai sau đó quẹo phải QL 51 5km xuống vòng xoay cổng 11 vào đường tránh Võ Nguyên Giáp đi hết đường này là tới
Đường này kẹt xe kinh. Nhất là khu tân vạn. Bác chủ muốn đi đường ngắn thì tính sao miễn là từ BD đi tới tp Biên Hòa. Từ tp Biên Hòa bác xuống sân golf Trảng Bom gần mà k kẹt xe. Mình đi hoài mà k nhớ tên đường, tư BD về Biên Hòa mà k kẹt ( Mỹ Phước - Tân Vạn toàn kẹt Cont và Cont đường này chạy cực ẩu) bạn đi đoạn đường tỉnh ( k nhớ tên đường) đi ngang qua Bình Chuẩn rồi nối vào đường ven sông Đồng Nai chạy về cầu Hóa An. Từ đây quẹo vào Biên Hòa rồi ra QL 1A chạy tới sân Golf.

Hạng B2
Đường này kẹt xe kinh. Nhất là khu tân vạn. Bác chủ muốn đi đường ngắn thì tính sao miễn là từ BD đi tới tp Biên Hòa. Từ tp Biên Hòa bác xuống sân golf Trảng Bom gần mà k kẹt xe. Mình đi hoài mà k nhớ tên đường, tư BD về Biên Hòa mà k kẹt ( Mỹ Phước - Tân Vạn toàn kẹt Cont và Cont đường này chạy cực ẩu) bạn đi đoạn đường tỉnh ( k nhớ tên đường) đi ngang qua Bình Chuẩn rồi nối vào đường ven sông Đồng Nai chạy về cầu Hóa An. Từ đây quẹo vào Biên Hòa rồi ra QL 1A chạy tới sân Golf.
Anh có thể chỉ đường em bằng google map không, cám ơn anh trước :)

Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Bạn nhìn trên google map từ Thủ Dầu 1 bạn đi theo đường Đt743 bạn đi về hướng Biên Hòa sẽ đến cầu Hóa An Biên Hòa. Bạn quẹo trái lên cầu là vào Biên Hòa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Bạn nhìn trên google map từ Thủ Dầu 1 bạn đi theo đường Đt743 bạn đi về hướng Biên Hòa sẽ đến cầu Hóa An Biên Hòa. Bạn quẹo trái lên cầu là vào Biên Hòa. Từ Biên Hòa ra QL1.

Attachments

• Like
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Bạn nhìn trên google map từ Thủ Dầu 1 bạn đi theo đường Đt743 bạn đi về hướng Biên Hòa sẽ đến cầu Hóa An Biên Hòa. Bạn quẹo trái lên cầu là vào Biên Hòa. Từ Biên Hòa ra QL1.
Đi như hướng bác này thì né đường Nguyễn Ái Quốc Biên Hòa giờ tan tầm kẹt ko khác gì SG vì là con đường độc đạo xuyên trung tâm,
Cái nữa hướng đi tại Tân Biên có biển cấm xe đi thẳng, phải rẽ phải xuống QL1 ngay chỗ công viên 30/4 rồi rẽ trái vòng lên, CSGT hay đứng đó hốt dc mớ bánh mỳ của tài lạ đường đó

• Like