Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
quất tới đi bác, tháng 6 thì cao tốc ra tới Vĩnh Hảo tha hồ đi.
Em đây đi ra tới Quy Nhơn hôm 29/4 full QL1 từ 4h sáng chạy tới 20h tối tới :D

• Like
Reactions: maihoaos
Hạng B1
28/12/22
56
3.277
83
33
quất tới đi bác, tháng 6 thì cao tốc ra tới Vĩnh Hảo tha hồ đi.
Em đây đi ra tới Quy Nhơn hôm 29/4 full QL1 từ 4h sáng chạy tới 20h tối tới :D
Đường quốc lộ một ở khúc Tuy Hòa đi Quy Nhơn đã sửa mấy đoạn đường xấu hết chưa bác?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
6/9/10
885
433
63
34
TP HCM
Vậy ra ăn thêm trái bắp hay củ khoai chừng 15ph nữa là OK rồi. :p ;)
đúng rồi bác... xe em xe cỏ nên biết thân biết phận lo mà đi sớm tiết kiệm thời gian để bù vào....
Em đi liêu riêu nhưng chạy cũng đu theo bmw , mer cũng tương tương ... hehehehehe

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
26/4/23
290
364
63
56
đúng rồi bác... xe em xe cỏ nên biết thân biết phận lo mà đi sớm tiết kiệm thời gian để bù vào....
Em đi liêu riêu nhưng chạy cũng đu theo bmw , mer cũng tương tương ... hehehehehe
Xe nào chạy quá thì kg chừng nhận phiếu bé ngoan cuối đường thôi.
Xe cỏ cũng là xe. Có tem đăng kiểm dán trên kính thì cứ bào thôi. Ngán gì xe nào hả bác. :D

Hạng C
6/9/10
885
433
63
34
TP HCM
Kể bác nghe - bữa 30/04 rồi. E chạy fortuner dầu 2011.
E đi đều và e chạy xe rất hiền ...ko sào chẻ ai qua e nhường hết . Kẹt xe KHÔNG bao giờ vô lane khẩn cấp.
E vào cao tốc đầu an phú Quận 2 với 1 mấy Anh lớn GLC 300 và Audi A4 và Bim 520, bé bự LX 570 e chạy tà tà tới cầu long phước là mất dấu.
Tới cây xăng cuối cao tốc dầu giây, dừng mấy bác ghé cafe ăn uống rề rà.... e ghé xả nước và mua 04 chai nước suối; 2 cafe mang theo... tà tà cao tốc phan thiết mãi đến ra tới QL gần tcầu sông luỹ mấy bác mới dí tới e... Ra tới Cana mấy bác ăn nữa bàn rồi e mới vô ... tụi e cơ động ăn nhanh dzot lẹ thì E ra tới Ngã ba mỹ ca mấy bác này mới dí kịp em.
E cũng đu theo Thì mấy bác này về tới Nha trang sóm hơn E chừng 15ph là cùng...hehehe

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Kể bác nghe - bữa 30/04 rồi. E chạy fortuner dầu 2011.
E đi đều và e chạy xe rất hiền ...ko sào chẻ ai qua e nhường hết . Kẹt xe KHÔNG bao giờ vô lane khẩn cấp.
E vào cao tốc đầu an phú Quận 2 với 1 mấy Anh lớn GLC 300 và Audi A4 và Bim 520, bé bự LX 570 e chạy tà tà tới cầu long phước là mất dấu.
Tới cây xăng cuối cao tốc dầu giây, dừng mấy bác ghé cafe ăn uống rề rà.... e ghé xả nước và mua 04 chai nước suối; 2 cafe mang theo... tà tà cao tốc phan thiết mãi đến ra tới QL gần tcầu sông luỹ mấy bác mới dí tới e... Ra tới Cana mấy bác ăn nữa bàn rồi e mới vô ... tụi e cơ động ăn nhanh dzot lẹ thì E ra tới Ngã ba mỹ ca mấy bác này mới dí kịp em.
E cũng đu theo Thì mấy bác này về tới Nha trang sóm hơn E chừng 15ph là cùng...hehehe
Cứ chạy đúng theo bảng là ok, mấy anh nào thích nhanh cứ chạy. Chạy sao đừng bị gọi và đừng nhận giấy báo là được.

• Like
Reactions: Tran Nam Hai
Hạng D
16/5/08
1.020
1.044
113
Em vừa kết thúc lộ trình SG-NT khoảng 6.5h chạy full cao tốc (hiện có) vài cảm nhận như sau
Đoạn GD-PT nhiều anh đã review rồi, nhiều đoạn đang thi công hoàn thiện nên cắm bảng 60-80 chịu khó để ý giảm tốc
Đoạn PT-VH mặt đường chạy ko êm, cả 100km cho 80 chạy bùn ngủ thặc
Đoạn CL-NT đường láng mịn chạy im ru, view đẹp bù khúc dẫn vô ra 27b/27c hơi chán > em ở ở trung tầm NT đi cho biết chứ lần sau chạy đường biển Cam Ranh bãi dài đẹp và nhanh hơn
So với trước đây ngốn hết 8-9 tiếng giò thì rút time quá ổn, năm sau đoạn VH-CL xong thì tiết kiệm hơn 1h nữa :D

Attachments