Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
Dạ, tùy kinh nghiệm bản thân thôi, nhưng em thấy đi đêm không an toàn bằng đi ngày do tầm quan sát kém, ban đêm nhiều bác chạy xe máy, xe đạp không có đèn, lại phóng ngang rẽ ẩu, em nhìu phen chạy có 60km/h mà cũng phanh cháy lốp, ớn lắm bác
Nên mình mới suggest chạy lane giữa ở đường 3 lane đó bác...lane giữa, quan sát tốt 2 bên, ở khoảng 80km/h đổ lại nếu đèn sáng bình thường và tài tỉnh táo thì xử lý vô tư nha bác...

• Like
Reactions: luckytwice
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Đúng rồi đó bác, các bác lái xe nhiều và thường xuyên thì cảm thấy chán và ko muốn đi. còn với anh em ít có cơ hội trải nghiệm thì mỗi chuyến đi là niềm vui và là sự tò mò thích thú lắm đó các bác.
Trừ nghề tài xế ra thì chán, chứ em đi phải xa xa chút, đường thoáng là sướng

• Like
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Bác nôn nhỉ - Em năm nay hơi khác tý. Vì phải chuyển ra Bắc sống. Nhưng lại chơi ngược. Gần tết em đi vô sau đó lại đi ra - Câu trả lời là Năm nay đi 2 tua. Và hẹn Bác nhé. Lịch năm nay tùy
Kakaka ! Sắp lịch từ từ là vừa. Cụ chuyển ra Bắc ở rồi ah !

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
e xin chân thành cáo lỗi cùng các bác, do vô tình chụp kiểm tra phổi, e phát hiện bị tràn dịch màn phổi nên phải nhập viện vào sáng thứ 6 (08/11/2019) nằm viện 01 tuần tại bv NTP. Do đó, không thể triển khai theo KH; e dự kiến sẽ triển khai vào giữa tháng 12/2019 và sẽ báo cáo chuyến đi cho các bác. Thanks các bác đã chia sẽ, đóng góp ý kiến ạ.
P/S: hiện e đang uống thuốc điều trị tại nhà (nghe đâu 6 tháng). Hic.

Attachments

Tập Lái
6/12/16
29
57
13
27
e xin chân thành cáo lỗi cùng các bác, do vô tình chụp kiểm tra phổi, e phát hiện bị tràn dịch màn phổi nên phải nhập viện vào sáng thứ 6 (08/11/2019) nằm viện 01 tuần tại bv NTP. Do đó, không thể triển khai theo KH; e dự kiến sẽ triển khai vào giữa tháng 12/2019 và sẽ báo cáo chuyến đi cho các bác. Thanks các bác đã chia sẽ, đóng góp ý kiến ạ.
Sorry khi nghe tin này của bác. Bác cứ yên tâm điều trị cho mau khỏe. Những chuyến đi lúc này ko đc ta còn những lúc khác. Có sức khỏe là còn thực hiện đc. Chúc bác nhanh khỏe và mọi sự tốt đẹp!

• Like
Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
biết đâu trong cái rủi có cái may. Thôi ráng tịnh dưỡng cho khỏe rồi đi sau. Còn nhiều chuyến đi phía trước mà.

• Like
Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Cái này gọi là người tính không bằng trời tính nè