Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Lưu ý các đường mới có vạch vàng đừng cán vạch nhen.
chúc bác thượng lộ bình an, đi đường vui vẻ

Hạng D
11/6/14
2.410
12.239
113
Chúc bác chủ thượng lộ bình an, đi về nhớ rì pọt nhé

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Ở daksong có chiếc bán tải chạy rề rề thì đích thị là chim mồi nhé. Cẩn thận đừng mắc bẫy
chuẩn rồi. thị trấn đaksong là trùm bắn tốc độ và gài bẫy cán vạch liền

Hạng B2
26/2/12
155
153
43
Sáng mai mình đi về bmt. Đg xá dạo này đã ổn, vài điểm bắn tốc độ thì đã đc cảnh báo, Bác lưu ý vài chỗ nó bắt lỗi cán vạch liền.

Hạng B2
10/5/07
208
352
63
ngon khoảng 90% rồi bác. từ Q1 bác phi thẳng ra Nguyễn thị minh khai, tới ngã tư hàng xanh. tiếp tục chạy thẳng ra bến xe miền đông, lên cầu bình triệu. tới quốc lộ 13. chạy thẳng tới đại lộ bình dương, qua thành phố thủ dầu một. tiếp đến là tới ngã tư sở sao. rẽ phải vào đi hướng phú giáo. chạy thẳng hết phú giáo thì tới bình phước. vì đường đại lộ nên bác cứ phi thẳng nhé, không rẽ đi đâu cả.
tiếp đến là tới thị xã đồng xoài bình phước, bác tới giao lộ ngã tư bùng binh rất lớn, rẽ phải là ra quốc lộ 14. rồi chạy thẳng trên QL 14 luôn.
chạy tầm 80Km thì tới trạm dừng nghỉ bù đăng, lúc này nghỉ ngơi dừng chân ăn uống
tiếp hành trình thì cứ đi thẳng quốc lộ 14. đi qua tới địa phận đaknong. bao gồm đi qua thị trấn kiến đức, tới thị xã đaknong, tới thị trấn đaksong, thị trấn dakmin, cư jut, qua cầu serepok là tới thành phố buôn me thuột. hết
Theo lộ trình này là ổn, google map chỉ để tham khảo, nhiều khi nó chỉ lộ trình ko phải tối ưu.

Hạng C
2/9/11
538
388
63
ngon khoảng 90% rồi bác. từ Q1 bác phi thẳng ra Nguyễn thị minh khai, tới ngã tư hàng xanh. tiếp tục chạy thẳng ra bến xe miền đông, lên cầu bình triệu. tới quốc lộ 13. chạy thẳng tới đại lộ bình dương, qua thành phố thủ dầu một. tiếp đến là tới [BCOLOR=#ff0000]ngã tư sở sao[/BCOLOR]. rẽ phải vào đi hướng phú giáo. chạy thẳng hết phú giáo thì tới bình phước. vì đường đại lộ nên bác cứ phi thẳng nhé, không rẽ đi đâu cả.
tiếp đến là tới thị xã đồng xoài bình phước, bác tới giao lộ ngã tư bùng binh rất lớn, rẽ phải là ra quốc lộ 14. rồi chạy thẳng trên QL 14 luôn.
chạy tầm 80Km thì tới trạm dừng nghỉ bù đăng, lúc này nghỉ ngơi dừng chân ăn uống
tiếp hành trình thì cứ đi thẳng quốc lộ 14. đi qua tới địa phận đaknong. bao gồm đi qua thị trấn kiến đức, tới thị xã đaknong, tới thị trấn đaksong, thị trấn dakmin, cư jut, qua cầu serepok là tới thành phố buôn me thuột. hết
Ngã tư Sở Sao: Chổ này em đã đi vài lần rồi nhưng cũng chưa nhận ra là chổ nào và mỗi lần đi là phải hỏi người dân bên đường.
Chổ này là vị trí quan trọng để các phương tiện chuyển hướng đi Tây Nguyên mà không có được một bảng hướng dẫn chỉ đường.
Bây giờ thì có bảng hướng dẫn chỉ đường ở chổ này không vậy mấy bác? Nếu có thì vui lòng cho em xin tấm hình. Nếu không có thì tại sao lại không có vậy các bác?

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Ngã tư Sở Sao: Chổ này em đã đi vài lần rồi nhưng cũng chưa nhận ra là chổ nào và mỗi lần đi là phải hỏi người dân bên đường.
Chổ này là vị trí quan trọng để các phương tiện chuyển hướng đi Tây Nguyên mà không có được một bảng hướng dẫn chỉ đường.
Bây giờ thì có bảng hướng dẫn chỉ đường ở chổ này không vậy mấy bác? Nếu có thì vui lòng cho em xin tấm hình. Nếu không có thì tại sao lại không có vậy các bác?
thực ra chỗ này cũng ko có biển chỉ dẫn gì cả. e cũng ko hiểu tại sao nữa. thường thì e đi quen nên nhớ thôi