Tập Lái
2/6/19
2
0
1
69
Mình chạy xe 5 chỗ, hay bị kẹt xe ở đường vào cao tốc Tp HCH - Long thành dầu dây, trên đường Mai Chí Thọ. Xin các bác tài chỉ đường vào cao tốc từ cầu Sài gòn để ít bị kẹt xe. Cám ơn các bạn.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.397
113
Mình chạy xe 5 chỗ, hay bị kẹt xe ở đường vào cao tốc Tp HCH - Long thành dầu dây, trên đường Mai Chí Thọ. Xin các bác tài chỉ đường vào cao tốc từ cầu Sài gòn để ít bị kẹt xe. Cám ơn các bạn.
Đi đường chim bay thì khỏi lo kẹt bác:D:D

Hạng C
7/8/12
707
9.643
93
anh hạy thẳng ra khu cn cao bằng đường XLHN. sau đó quẹo vô khu cn cao mà đi. hoặc xuống cầu PMy.

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng F
1/8/12
5.720
5.735
113
TP HCM
Bác chạy qua cầu SG rẽ vào đường hổn hợp với xe máy, chạy tới Metro Q2 quẹo vào Nguyễn Hoàng -> quẹo trái Lương Định Của thẳng tới ngã tư Bác chờ đèn tín hiệu rồi đi thẳng vào cao tốc.
Em thường xuyên đi như vậy tránh được khúc MCT lúc nào cũng đông xe.

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Tập Lái
30/10/18
26
10
3
38
Bác chạy len trong đường Mai Chí Thọ, cũng không đến nỗi kẹt lắm.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Bác chạy qua cầu SG rẽ vào đường hổn hợp với xe máy, chạy tới Metro Q2 quẹo vào Nguyễn Hoàng -> quẹo trái Lương Định Của thẳng tới ngã tư Bác chờ đèn tín hiệu rồi đi thẳng vào cao tốc.
Thường thì NH và LĐC có đông xe lắm không bác @ttqui2005 ? Em thường chạy lên tận RMK rẽ phải qua Đỗ xuân Hợp, đường Liên Phường, Vành đai 2, đi về không kẹt nút giao An Phú nhưng đường nhỏ và nhiều 2b quá.

Hạng F
1/8/12
5.720
5.735
113
TP HCM
Thường thì NH và LĐC có đông xe lắm không bác @ttqui2005 ? Em thường chạy lên tận RMK rẽ phải qua Đỗ xuân Hợp, đường Liên Phường, Vành đai 2, đi về không kẹt nút giao An Phú nhưng đường nhỏ và nhiều 2b quá.
Không đông xe Bác 6 ạ, đường NH hơi nhỏ nhưng 2 xe oto chạy ngược chiều và xe máy vẩn đủ rộng để chạy, đường LĐC thì đang mở rất rộng nhưng chưa làm xong cống thoát nước nên hơi lầy lội tý. 2 đoạn đường này chưa tới 2km nên không đáng ngại, em và một số Bác thành viên OS hay đi tuyến này.

Hạng B2
1/7/16
132
114
43
47
Bác này nói đúng nè .Mà MCT cho 2 lane vào cao tốc mà.