Hạng B2
18/7/12
164
122
43
Ao hồ đồn rằng mé Hiệp Phước sắp có biến. Em mà còn xèng, là em cũng nhào vô liền.
Có điều Uncle Lake hem cho phép, em chỉ còn mơ ước cây cầu Cần Giờ thoai.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Đường Long Thới Nhơn Đức (nối Nguyen van Tao và Le Van Luong) sắp có biến đó các bác. Các bác có mua nhớ mua phía đối diện trường quốc té Mỹ nhé vì phía cùng bên là quỹ đất giáo dục.
Đất đường Long Thơi quy hoạch khu dân cư phân tán kiểu biệt thự vườn 1000m2 chỉ cho thổ cư 300m. Em rành khu này.
Ngang 35 nở hậu 86 giá 2.4 cao quá không người đẹp?

Tập Lái
2/10/12
23
58
13
Bác Mập ơi, mặt tiền Long Thới mà giá
Ngang 35 nở hậu 86 giá 2.4 cao quá không người đẹp?
2.4 là quỹ đất giáo dục đó bác, từ đất nông nghiệp bác ko thể lên thổ cư được,bác đừng mua loại này nha. Quỹ đất giáo dục sau này nhà nước lấy lại để dời mấy trường về đó
Bác chỉ có thể mua phía đối diện với phía truong quốc tế Mỹ, đất trồng cây lâu năm từ 1000m2 có 300 thổ cư là đẹp. Sau này xây biệt thự vườn tuyệt vời luôn. Giá loại này theo em biết mặt tiền là từ 6tr/m đó bác nhưng ít người bán ra lắm vì sắp có biến rồi.
Hoặc bác có thể mua đường xương cá 1 và 2 giá rẻ hơn tầm 3tr trở lên/m2.
chúc bác đánh thắng

Tập Lái
2/10/12
23
58
13
Mấy bác có ý định đầu tư Long Thới nhớ là đừng mua quỹ đất giáo dục nha. (Phía cùng bên với trường quốc tế Mỹ), giá loại này rẻ tầm 2-3tr nhưng là đất nông nghiệp, ko lên thổ cư được, sau này nhà nước lấy làm trường.
mua phía khu dân cư phân tán là phía đối diện trừong quốc tế Mỹ. Huyện quy hoạch 1000m thổ vườn cho lên được 300 thổ cư xây biệt thự vườn hoành tráng.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Mấy bác có ý định đầu tư Long Thới nhớ là đừng mua quỹ đất giáo dục nha. (Phía cùng bên với trường quốc tế Mỹ), giá loại này rẻ tầm 2-3tr nhưng là đất nông nghiệp, ko lên thổ cư được, sau này nhà nước lấy làm trường.
mua phía khu dân cư phân tán là phía đối diện trừong quốc tế Mỹ. Huyện quy hoạch 1000m thổ vườn cho lên được 300 thổ cư xây biệt thự vườn hoành tráng.
Cảm ơn người đẹp :)

• Like
Reactions: thienngatrang
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
2.4 là quỹ đất giáo dục đó bác, từ đất nông nghiệp bác ko thể lên thổ cư được,bác đừng mua loại này nha. Quỹ đất giáo dục sau này nhà nước lấy lại để dời mấy trường về đó
Bác chỉ có thể mua phía đối diện với phía truong quốc tế Mỹ, đất trồng cây lâu năm từ 1000m2 có 300 thổ cư là đẹp. Sau này xây biệt thự vườn tuyệt vời luôn. Giá loại này theo em biết mặt tiền là từ 6tr/m đó bác nhưng ít người bán ra lắm vì sắp có biến rồi.
chúc bác đánh thắng
@cherry123 ^_-"

• Like
Reactions: cherry123
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Bác thổ địa Nhà Bè cho Mập hỏi giá đất của Mặt Tiền và Mặt Hẻm lớn đường Lê Văn Lương là bao nhiêu tiền /m2 vậy các bác???
Qúa giờ quy định 24 tiếng rồi Mập ơi

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
12/9/13
412
964
93
chúc bác đánh thắng

6 tỷ cho mảnh đất mặt tiền haizzzz, hết xèng, @Bé Mập quất đi anh :D