Hạng B1
4/7/07
78
1
8
62
RE: Hội Vivant

HELLO CHO MÌNH THAM GIA VỚI ... THUHOANG...VIVANT CDX AT MÀU BE THÁNG 4 LẤY XE (PRO..TÔN ĐỨC THẮNG -TP.HCM )

Hạng D
6/3/08
3.923
7.761
113
Sàigòn

Cha mẹ ơi, SG mình Bác dpn xài màu Bạc, thành ngôi sai rồi [8D]

Hạng C
5/1/08
708
3.093
93
TP.HCM

Trích đoạn: dpn
@eric_dn: tiếc qúa 2 lần gọi bác ea uống cafe ma khg được , hôm qua mình và bác Nguyễn mới làm một chầu cafe đã luôn.

Sorry bác nhiều nha, bữa đầu bác gọi em đang đi học :mad:, em chưa biết lái xe bác ơi :( Em mới đăng ký học từ trước Tết. Chắc cũng sắp thi rùi.

Bữa thứ hai bác gọi thì em đang đi làm hộ khẩu. Ặc, cái đồng chí CSKV hối quá bắt em phải làm.:D

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Khi nào được 10 xe thì tập hợp off line cải nhể?
Chúc mừng các bác.

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Éo, hóa ra các bác đang ở HCM hết à? Thế là em ở HN là cô đơn rùi à
... Bùn chết đi được. Có bác nào ở HN không nào??? Bao giờ các bác offline thì làm sao mà em uýnh xe vô HCM để join với các bác được đây? Chỉ giáo cho em với. Ghét thía không biết nữa.

Nói nhỏ với các bác... em vừa chửi ở bên topic "Ý kiến về Vivant" xong. Bực cả mình, nhất là cái nick "Big" lại nói là mù dở sờ voi... thể loại đó thiếu văn hóa quá đi mất thôi.

Hạng C
5/1/08
708
3.093
93
TP.HCM

Hehe, bác khoavq để ý làm gì cho nó mệt người. Bác xem như chưa đọc là được chứ gì. Bác ở Hà Nội nhưng cũng đừng chán bác ạ. Thể nào mai mốt cũng có các bác Hà Nội chén em Vi Vân mà. Em bắt chước cái bác gì gọi tên em nó thành Vi Vân cho nó máu :D

À, em sẽ mua một cái túi cafe giống bác để khử mùi như bác đã làm khi nhận xe. Bác còn kinh nghiệm gì khi sử dụng xe không chỉ bọn em với. Không biết mình có nên dán kính chống nóng không nhỉ ?

Em thấy nếu có cái kính hậu mà cụp được thì đẹp quá. Bác có nghiên cứu vụ này chưa ? Có kinh nghiệm gì khi sử dụng em nó bác nhớ chia sẻ cho bọn em nhé. Thanks bác trước đấy

Hạng D
6/3/08
3.923
7.761
113
Sàigòn

Trích đoạn: khoavq

Oái, sao có mỗi em ở HN thôi vậy? Bùn chết đi được. Nhưng có chi đâu, khi nào mình họp ở Đà Nẵng là em lên đường :D:D:D...

Đùa vậy thôi, em chắc là hội Vi Vân của mình sẽ đông vui lắm. Các bác nhớ cổ vũ và chia sẻ kinh nghiệm với nhau nhé.

Chi nhánh Cty em trên đường Kim Mã, hy vọng cuối tháng 3 em ra Hànội đi thử xe của Bác 1 vòng. Các Bác Sg tới giờ này chưa ai nhận xe cả :mad:

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Không hiểu sao không thấy cái Vivant nào chạy ở SG mình hết .Thấy vnexpress dăng là có tới 1300 dơn dặt hàng cho vivant tức là lượng xe nhiều lắm chứ .Hay là mấy ông nhà máy thấy có khiếm khuyết gì cho nên giữ lại dể hoàn chỉnh thêm???

Hạng D
6/3/08
3.923
7.761
113
Sàigòn

Trích đoạn: Langtugia1988

Mình thay mặt bác Nguyễn mời bác Thuytien nhập hội rồi dó . Sory vì "trảm trước tấu sau" nhe bồ

Trời, Bác bán cái cho em hay vậy.

Em đề nghị Bác dpn làm chủ trò rồi mà! Tính em hay cãi cọ, làm không xong đâu :D :D:D