t2b
Hạng B1
12/12/07
57
0
0
RE: Hội Vivant

ơ thế không ai thích mầu đen ah ? bác FXX ơi , đặt xe em Lượt ở Phạm Hùng có uy tín và nhanh không ?

Hạng D
6/3/08
3.923
8.004
113
Sàigòn

Welcome Bác sát thủ. Bác cho thêm chút thông tin để lúc nà cà phê cà pháo gọi Bác luôn!

@FXX: logo thì Bác qua topic [link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=784468&mpage=1[/link], hình như BĐH gửi tận tay cho Bác đấy, kẹt lắm thì để tụi này ghé lấy rồi gửi ra cho :)

@Khoavp: nghiên cứu "độ" hai con mắt đi, các cái khác thì tùy nhu cầu từng người thôi. Bác dpn thì đề nghi lắp thêm baga nóc, các Bác thấy thế nào?

Em thì đợi có xe rồi sẽ nghiên cứu kỹ :D

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

@t2b: Uy tín thì em thấy là tin được, nhiệt tình chứ không như ở chỗ Thái Hà, bác khéo tán thì được thêm bộ thảm trải sàn. Còn nhanh thì tầm này không nhanh được nữa bác ạ, em vừa fone hỏi hộ bác thì em đấy bảo fải tháng 5 mới lấy được AT, MT có thể nhanh hơn chút.
@ Nguyễn: em cũng ghét nhất là cái con mắt của vợ tương lai bác ạ, bác có cao kiến gì giúp mắt vợ em trông đẹp hơn không bác? Cái này chắc fải hỏi bác Narva rồi. Vivant trừ đới SE thôi, còn thì đều có baga nóc hết rồi bác ạ.
em thấy mầu đen cũng ok mà sao ko có bác nào chọn màu này nhỉ

Hạng D
15/11/07
2.535
10.872
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Dẹp thì có dẹp dấy nhưng trời nắng thì màu den hấp thụ nhiệt mạnh nhất nên hao xăng hơn do phải tăng công xuất máy lạnh. Không biết mình nói thế dúng không nhỉ.

Trích đoạn: FXX

@t2b: Uy tín thì em thấy là tin được, nhiệt tình chứ không như ở chỗ Thái Hà, bác khéo tán thì được thêm bộ thảm trải sàn. Còn nhanh thì tầm này không nhanh được nữa bác ạ, em vừa fone hỏi hộ bác thì em đấy bảo fải tháng 5 mới lấy được AT, MT có thể nhanh hơn chút.
@ Nguyễn: em cũng ghét nhất là cái con mắt của vợ tương lai bác ạ, bác có cao kiến gì giúp mắt vợ em trông đẹp hơn không bác? Cái này chắc fải hỏi bác Narva rồi. Vivant trừ đới SE thôi, còn thì đều có baga nóc hết rồi bác ạ.
em thấy mầu đen cũng ok mà sao ko có bác nào chọn màu này nhỉ

Last edited by a moderator:
dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

CHÀO bác FXX : WELLCOME bác gia nhập hội VIVANT . Hiện cái tổng thư ký em không giám nhận. Để hôm nào tục họp các ae hội VIVANT rồi sẽ bầu một bác cho thật ngon lành nha bác. Còn về màu đen thì tùy sở thích của từng người theo suy nghĩ của em :
+ Màu đen: xe phải to, có thương hiệu nhìn thấy mới ngầu .... xe lúc nào cũng phải sạch bóng ( phải có tài xế để quét bụi..)
+Các màu xám, be....: Với lhình dáng như Vivant nhìn thấy dễ chịu , nếu lỡ có lười rửa cũng khó thấy đo hơn....
Tùy bác chọn quang trọng bác cảm thấy thích thì ok.
Em cũng thấy con mắt của em nó nhìn nó khg đươc hay lắm . Cứ để có xe đi rồi tính.
Bác Nguyễn hôm nào mình sẽ hỏi tội bác ....hề ... hề....
Các bác Vivant SG ơi cuối tuần này ae minh uống cafe được khg ?

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Tặng các bác hội Vivant con này, không biết phải Vivant không. Chúc hội Vivant lớn mạnh, khi nào off cho em đi ngắm xe ké với.

t2b
Hạng B1
12/12/07
57
0
0

to TenFeb2006: đúng vivant đấy bác ạ, hôm chủ nhật tôi nhìn thấy đỗ ở giảng võ, chỗ hiệu sách. Nhưng cái mầu đỏ này không đẹp vì không đwợc tươi.

Tập Lái
12/3/08
10
0
1

Chào bác Khoa, e ngày nào cũng đi qua 279Kmã, toà nhà đó do e thi công fần điện đấy, T6 e mới nhận xe, vợ 2 em màu be MT như của bác ý. Khi nào đông đông mình 0FF cái nhỉ.

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

@satthu05... hay quá, bác thi công điện ở đó hả? Em làm ở 273 Kim Mã chứ? Toà nhà Toserco đó, ý bác nói là nó hả? Thứ 6 bác nhận xe rồi hả? Hay quá nhỉ. Không biết bao giở bác FXX có xe nhỉ? Hay thứ Bẩy này anh em mình OFF cái đi uống cà phê đi. Bác satthu05 mà có xe rồi, đỗ 2 cái cạnh nhau cho nó hoành tráng. Cấc bác nghĩ thế nào? Cho em cái phản hồi nhé

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

Tiếc quá bác Khoavq ơi, T7 này em fải đi công tác trong Sì Gòng rồi. Hôm nào off để bác khoavq chiêu đãi em ngồi vivant đi một vòng hehe vì em mới đặt xe chứ chưa được nghe tiếng máy em Vivant bao giờ. Hôm qua gọi điện giục sale thì nó bảo trong tháng 3 giao xe, sau ngày 15 gọi lại vì nó chưa có lịch nhận xe từ nhà máy, chán thế cơ chứ. Giừ em bảo nó màu gì cũng được, trừ màu trắng ra, màu gì về trước anh lấy trước, cho nó khỏi lý do là không có đúng màu hic. Ah, bác khoavq có fải là khoavivant bên OF không thế? Ah bác Khoa đã trang bị thêm gì cho vợ 2 chưa bác?