Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Re:KFC BIDA---lịch hàng tuần giao lưu kết bạn đê

@ Arsenal : vui là chính ...dính là chui mà ha

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

tommykid nói:
truongdo nói:
yeuxehoi nói:
Hội này VIP thật, nhà mặt phố - bố làm to, thích khu đất nào ở khu đất nấy, giàu có & thế lực quá :D
keke post ở đây cho a e dễ biết tí mà 

vô tư đi bác, mình là mem KIA mà. :D
Mem là mem thế nào, dân là chủ, lãnh đạo là đầy tớ, Đảng đã ghi rõ ràng thế --> đại ka là Chủ của Kiafc đó, nói cách khác Kiafc là của đại ka á :D
Đầy tớ Khactrung đâu ra biểu koy, thứ 4 này sắp xếp cho các anh nhậu quán nào, nhớ ghi thiệp mời trịnh trọng nhá, lãnh đạo mà lóc chóc anh gọi Checker vô xử bi giờ :D:D

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM

yeuxehoi nói:
tommykid nói:
truongdo nói:
yeuxehoi nói:
Hội này VIP thật, nhà mặt phố - bố làm to, thích khu đất nào ở khu đất nấy, giàu có & thế lực quá :D

Mem là mem thế nào, dân là chủ, lãnh đạo là đầy tớ, Đảng đã ghi rõ ràng thế --> đại ka là Chủ của Kiafc đó, nói cách khác Kiafc là của đại ka á :D
Đầy tớ Khactrung đâu ra biểu koy, thứ 4 này sắp xếp cho các anh nhậu quán nào, nhớ ghi thiệp mời trịnh trọng nhá, lãnh đạo mà lóc chóc anh gọi Checker vô xử bi giờ :D:D
làm khó a trung quá. h đi cũng ko đc mà bắt làm hết cái này đến cái nọ. kakaka;);););)

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Ham làm đầy tớ thì phải chịu, chủ sai vặt có tí mà than khóc gì, vặt lông nách đá đít về quê chăn Cừu bây giờ :D
Ơ mà Khactrung hắn bị j thế ? Còn đứa nào khác ko, gọi ra đây cho anh :D ( hóng gió Ninh Kiều sướng ghia, hí hí)

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

yeuxehoi nói:
tommykid nói:
truongdo nói:
yeuxehoi nói:

nói nghe được, 3 đầy tớ kia đâu rồi, ra trình diện cái koi. Lên chương trình thứ 4 để anh tiếp đồng môn futbal và đồng môn bida. Ằ, mà 2 môn đó đứa nào chơi được thì chơi, không thì đi ra, không lải nhải nhé, xán vỡ mồm.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38

YXH 2 bữa vắng đá banh , nộp tiền phạt cho thủ quỹ KIAFC football Kid và nộp bản tường trình cho ĐT KIA cảen nhen kung.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38

thứ 4 này hội cừu nhậu thui nha , ai là sói đóng tiền nhen =))