Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Re:KFC BIDA---lịch hàng tuần giao lưu kết bạn đê

Arsenal.team nói:
yeuxehoi nói:
Ham làm đầy tớ thì phải chịu, chủ sai vặt có tí mà than khóc gì, vặt lông nách đá đít về quê chăn Cừu bây giờ :D
Ơ mà Khactrung hắn bị j thế ? Còn đứa nào khác ko, gọi ra đây cho anh :D ( hóng gió Ninh Kiều sướng ghia, hí hí)
ấy chết sao yeuxehoi lại cư xử như thế, chúng ta có ăn có học lại trưởng thành rồi thì cư xử với nhau cho tử tế, có gì thì alo góp ý cafe cà pháo tâm sự cho nó ra bổn phận làm...
Hãy cư xử như một Quý Ông nhé các bác  
Bằng em mua đấy, thuê ngta học & thi giúp, em mới ở Thuỷ Liêm Động ra nên có j mạo phạm nhờ bác bảo ban thêm :D Ở rừng nên em ko biết Quý Ông là sao cả ?!?!

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

móa tối giờ ôm cái chân đau mà ngủ nè mấy má , mấy bác là mem kia thì cứ post bài nhưng cứ nói chuyện cho có mục đích nhé .

@ Bác Rocket : Tại sao ai post bài mà bác cứ khóa thớt là sao vậy ??? chả lẽ cái hội kia này là của riêng bác hay sao , em không bênh ai hết

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Sao có tên mình nữa vại Yếu Xệ cưng, mình hổng ham làm đầy tớ đâu hí...hí...
107 uống nước mía mệt quá ah, hay Úc Liên roài ĐN??? Các tềnh iu thấy sao? Cái sau là để sói què cố gắng nè kekekek.....
Ps: nhớ báo má Gấu, HC nghen.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

khactrung nói:
móa tối giờ ôm cái chân đau mà ngủ nè mấy má , <span style=""color: #ff0000;"">mấy bác là mem kia thì cứ post bài nhưng cứ nói chuyện cho có mục đích nhé . </span>

@ Bác Rocket : Tại sao ai post bài mà bác cứ khóa thớt là sao vậy ??? chả lẽ cái hội kia này là của riêng bác hay sao , em không bênh ai hết

@Khactrung: Bác xem lại cái tilte và nội dung bài post của Truongdo. Các commnet khác có liên quan?
* Cái câu đỏ đỏ của bác đã nói lên tất cả rồi đó. Bác xem lại 4 trang thớt này đi.
* Cái thớt Bida của bác là chính tay bác xóa chứ em không xóa nhé. Em chỉ lưu ý bác về các comment trong đó mà bác xóa cả thớt thì tùy bác
* Thớt trưng cầu "Kế hoạch hoạt động..." của bác Steven_7789 có mấy comment góp ý? Ngay chính BĐH đội bóng cũ cũng chẳng ai góp ý câu nào...Toàn comment đả kích, châm chọc (khi có dịp:D)...6 trang cuối cùng nhảm nhí hết sức...Không khóa thì để làm gì? Hơn nữa, ae cũng nói lên sân giải quyết còn gì?:D
* Em không cấm các bác post thớt đá banh... Thớt cũ như thường lệ, sau giải sẽ khóa tạo thớt mới (Năm ngoái cũng vậy). Mấy trăm trang làm sao đọc và tìm bài (khi cần) cho được đây? Tự anh em thích kéo quá box "Họp mặt thành viên" post bài thì tùy thôi, em đâu dám cản...:D
* Thành viên đông, vui vẻ... ai cũng mong muốn nhưng comment câu chữ quá spam: Share pass, rau, từ lóng, bóng lộ,...thì không hay cho lắm mặc dù em có nhắc nhở anh em nhiều trong room nhưng vẫn cứ như vậy...
* Các comment em chỉ cho ẩn đi để sau này thành viên phàn nàn có mà đối chiếu. Em không tự ý sửa nguyên bài của thành viên như bác nhé (Trừ các comment nào thật sự quá đáng)

Có sai chỗ nào không bác?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Rocket1349 nói:
khactrung nói:
móa tối giờ ôm cái chân đau mà ngủ nè mấy má , <span style=""color: #ff0000;"">mấy bác là mem kia thì cứ post bài nhưng cứ nói chuyện cho có mục đích nhé . </span>

@Khactrung: Bác xem lại cái tilte và nội dung bài post của Truongdo. Các commnet khác có liên quan?
* Cái câu đỏ đỏ của bác đã nói lên tất cả rồi đó. Bác xem lại 4 trang thớt này đi.
* Cái thớt Bida của bác là chính tay bác xóa chứ em không xóa nhé. Em chỉ lưu ý bác về các comment trong đó mà bác xóa cả thớt thì tùy bác
* Thớt trưng cầu "Kế hoạch hoạt động..." của bác Steven_7789 có mấy comment góp ý? Ngay chính BĐH đội bóng cũ cũng chẳng ai góp ý câu nào...Toàn comment đả kích, châm chọc (khi có dịp:D)...6 trang cuối cùng nhảm nhí hết sức...Không khóa thì để làm gì? Hơn nữa, ae cũng nói lên sân giải quyết còn gì?:D
* Em không cấm các bác post thớt đá banh... Thớt cũ như thường lệ, sau giải sẽ khóa tạo thớt mới (Năm ngoái cũng vậy). Mấy trăm trang làm sao đọc và tìm bài (khi cần) cho được đây? Tự anh em thích kéo quá box "Họp mặt thành viên" post bài thì tùy thôi, em đâu dám cản...:D
* Thành viên đông, vui vẻ... ai cũng mong muốn nhưng comment câu chữ quá spam: Share pass, rau, từ lóng, bóng lộ,...thì không hay cho lắm mặc dù em có nhắc nhở anh em nhiều trong room nhưng vẫn cứ như vậy...
* Các comment em chỉ cho ẩn đi để sau này thành viên phàn nàn có mà đối chiếu. Em không tự ý sửa nguyên bài của thành viên như bác nhé (Trừ các comment nào thật sự quá đáng)

Có sai chỗ nào không bác?
ngay đầu thớt là bác Trường đỗ hẹn thứ 4 xử lí cái quỹ Bida tồn khá nhiều nên mục đích này kêu gọi xử lí quỹ xong rồi bác Trường Đỗ mới sửa lại cái thớt là bida hàng tuần bác ah , còn bác là HT không vào đóng góp hở ra là xóa bài hoặc là khóa thớt , những cái chướng tay gay mắt của mình hay sao , bác là Hội Trưởng phải để cho tất cả thành viên nể bác thì mới là Hội Trưởng chứ bác . đừng vì tư thù cá nhân mà bác phải giận nguyên 1 hội kia bác ah , em góp ý chân tình đấy .

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

@Khactrung: Thanks bác góp ý!:D
Bác nghĩ sao khi đã có thớt Bida bên này lại qua bên kia lập thớt rồi lại về lại bên này lập thớt xử lý quỹ?:D
Thớt Bida quá spam, em không có thời gian như ae và cũng không rảnh mà spam loạn xì ngầu trong đó. Thớt bác lập em để bác tự xử lý.
Bác tìm dùm em câu chữ nào của em chứng minh em tư thù cá nhân?

Còn những người không tư thù thì đi reg nick mới: Tsunami, Bật Mã Ôn...chuyên châm chọc, đả kích người khác thì gọi là friendly sao?:D

Đứng về phương diện kinh doanh như bác em cũng thông cảm cho bác.:D. Em chỉ làm việc của mình và em chịu hoàn toàn trách nhiệm trước OS những việc mình làm.
Giờ đến cuối tháng em rất bận, ko có thời gian tranh cãi đâu.
Vậy nhé!

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

@ Rocket : chứ bác nghĩ sao thành viên hễ post bài thì bác cứ xóa , bởi vậy anh em mới qua box hợp mặt thành viên lập thớt đó để hẹn hò đánh bida chứ , không lẽ post bên này rồi bác xóa nữa hả cũng như thớt này hễ bác post xong là bác khóa lại không cho ai post ý kiến của mình nữa vậy bác có ý gì chứ , em đã nói cái lí chứ không bênh vực ai hết bác ạ , còn về mấy cái nick kia thì em cũng có góp rồi vì bác hay xóa bài người khác nên mới có mấy cái nick đó đấy bác , anh em spam là để cho vui có câu chữ đàng hoàng không vi phạm diễn đàn điều gì chứ không phải spame theo kiểu lên hạng , ở đây là chi hội KIA chứ không phải chi hội khác nên anh em là thành viên KIA nên có quyền post bài cho vui chứ không vi phạm nội quy diễn đàn ok chứ bác .

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

@ Rocket : Bác đừng tư thù cá nhân với em nhé. Có ai cấm reg nick không bác ? Bác xem lại các cmt của các nick đó có đả kích ai không nhé, bác lại áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác rồi, bác là người nhạy cảm nổi tiếng rồi, ai cũng biết, ae trong đội banh đều biết nick này của ai, chính bác cũng đồng ý đưa nick tsunami vào đội banh mà, hay bác lại khó ở rồi thay đổi ý kiến, muốn gì thì em sẵn ra đối chất với bác. Nick của em thì em nói thẳng, chẳng sợ ai, chẳng ném đá giấu tay, ném thẳng vào mặt thôi. Theo em được biết thì ít nhất bác cũng 3 nick, làm HT nói được phải làm được nhé . :D

<span style=""color: #000080;"">Chuột trù chê rằng Cú rằng hôi............. :D </span>

Từ giờ đến cuối tháng bác bận hay bác tránh né sự thật, bác có truyền thống tránh né sự thật, vụ đội banh đến giờ vẫn chưa có lời giải dáp từ bác........ kekeekeekek... Hiểu luôn . :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

Em thì trung lập, thớt mà không có cái vụ ăn chơi cho các Mem 8 thì thấy không vui mà cứ xưng hô ỏng ẹo rùi se pháo mã gì đó thì cũng không nên. Thật hết biết.
Mà công nhện xứ Vịt ta nhiều người giàu thiệt, giàu cả về thời gian và tiền bạc, có thể ăn chơi bất cứ lúc nào :D