Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Hi các bác,

Gia đình em muốn đẩy căn nhà mặt phố ở Q4. Theo các bác kênh nào quảng cáo nhanh, lẹ và gặp nhiều khách? Báo, Sàn BDS etc?

Thanks các bác tư vấn.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Bác để cho em theo giá thổ vườn. Đầu giờ chiều em qua đặt cọc nhoen ;)

Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Em chỉ muốn hỏi bán kênh nào hiệu quả thôi. Đừng nói em bán rẻ vì không phải do em quyết giá.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Em giỡn mà bác. Em thì về BDS chỉ làm việc với sâu. Nhưng em cũng biết có nhiều người xem báo. Bác cứ xúc cả 2 kênh là êm đó bác. Sâu tốt làm việc cực hiệu quả luôn đó bác.

Hạng B1
5/10/12
77
1
0
42
muốn đẩy nhanh chỉ có nước bán lỗ , ko lỗ ít thì lỗ nhiều , còn muốn gặp nhiều khách thì kết hợp sàn + báo + mạng
bds đóng băng nhà phố cũng ảnh hưởng nặng nề , ngân hàng cũng muốn đẩy nhanh mà kiếm khách mua còn ko ra , bây giờ người ta thích mướn nhà hơn là mua nhà :D

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.469
113
Sài Gòn
Bán đúng giá thì tự khắc có người hỏi ngay. Vấn đề nhanh hay chậm là do cái giá.
Muốn bán nhanh thì để giá thấp một chút so với những căn chung quanh họ từng bán. Có người bạn ở đường Đoàn Văn Bơ nhà bé tí tẹo thuộc diện cấp 4 nhưng cứ mang cái Mác Mặt Tiền ra mà Chém Gió, phán cho 5 tỷ trong khi mặt tiền khu này cho thuê giỏi lắm chừng 4 triệu/tháng. Thế là để năm này qua năm nọ có ma nào mua. Cuối cùng mới đi hồi tháng trước 3tỷ. Bán thật sẽ có người mua thật ngay, rất nhanh, Còn cái kiểu bán mà không cần người mua và quyết giữa cái giá trên trời thì có mà tự sướng.

Hạng B2
5/10/11
147
133
43
OS
Nhà mặt phố, giá tốt. Bác treo biển, băng rôn kín nhà cho em, đông khách liền

Hạng B2
14/11/12
103
2
18
34
sites.google.com
kimsonvu nói:
Hi các bác,

Gia đình em muốn đẩy căn nhà mặt phố ở Q4. Theo các bác kênh nào quảng cáo nhanh, lẹ và gặp nhiều khách? Báo, Sàn BDS etc?

Thanks các bác tư vấn.

Nhà mặt phố mà muốn bán thì phải đúng đối tượng:

-Đại gia mua khoe của hoặc mua để ở cho sang,...:cool:
-Mua để kinh doanh...

-Lý do khác

Đối tượng mua sẽ phụ thuộc vào cái vị trí mặt phố của nhà pác. Pác cứ xem nên đánh vào đối tượng nào để quảng cáo nhưng hơi bị vã nếu pác bán sát giá!!!

Hạng B2
6/12/12
334
33
28
Bác cứ kí gửi cho nhiều sàn cộng với mấy anh môi giới. Càng nhiều càng tốt. Kết hợp với tự treo băng rôn bán nhà nữa. Giá cả hợp lý thì đẩy ngay thôi

Status
Không mở trả lời sau này.