Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
Z mấy ảnh chủ động đề nghị "phạt nhanh" để đi nhanh thì có gọi là hối lộ hăm bà con.
Cái đó ko gọi là hối lộ mà ngược lại còn là "Tích cực công tác".
Cái đó người ta gọi là " Chủ động linh hoạt trong công tác để hoàn thành nhiệm vụ". Những đồng chí như vậy rất đáng để biểu dương!

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Cái đó ko gọi là hối lộ mà ngược lại còn là "Tích cực công tác".
Cái đó người ta gọi là " Chủ động linh hoạt trong công tác để hoàn thành nhiệm vụ". Những đồng chí như vậy rất đáng để biểu dương!
Từng bị bên Đồng Nai mấy anh quắt vào hỏi thẳng "giờ tự đi nộp phạt hay để anh nộp giúp, tiền phạt 2 củ gưỡi tiền cafe muốn cho nhiêu tùy em". Lúc đó vừa mua xe xong chưa biết vietmap nên vác tạm con here map ra kết quả nó làm cho phát giả từ luôn.

Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
Từng bị bên Đồng Nai mấy anh quắt vào hỏi thẳng "giờ tự đi nộp phạt hay để anh nộp giúp, tiền phạt 2 củ gưỡi tiền cafe muốn cho nhiêu tùy em". Lúc đó vừa mua xe xong chưa biết vietmap nên vác tạm con here map ra kết quả nó làm cho phát giả từ luôn.
Ối dzồi ôi, CA ĐN thì tớ bị đa số trên tổng số lịch sử bị bắt vào lề.
Nói về " Linh hoạt chủ động", tích cực công tác, thì ko ai trên cả Nước qua CA Đồng Nai, ko quản nắng mưa, thức khuya dậy sớm ra đường...Làm Luật!
Ngoài tích cực ra, Nghiệp Vụ họ cực kỳ tinh thông, có thề phân biệt từ xa đèn con Wave Tàu hay con Tay Ga, cũng như con Vios cùi bắp với Mercedes.
Luôn giữ vững truyền thống, đoàn kết, hợp tác vui vẻ...cùng nhau kiếm tiền. Đó là Ca ĐN

• Like
Reactions: Nguyên Chương
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Mình bồi dưỡng khi biết cán bộ vất vả vì dân. Cán bộ cũng thông cảm vì mình chỉ vô tình đi sai. Tại sao gọi là hối lộ nhỉ!

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
VN có cả rừng luật, đưa hối lộ từ 2tr ₫ thì ăn hình sự chứ nhận hối lộ cả triệu $ thì lại ko đủ yếu tố xử lý hình sự. Luật nhân văn cho cán bộ và sòng phẳng với nhân dân quá.
Anh có thấy những từ ngữ : tham nhũng ko vụ lợi, tác động vật lý , động cơ ko trong sáng hay anh em nương tựa ko? Sống chung với lũ thôi bác ạ :)

• Haha
  • Wow
Reactions: Osin and CuBiMi
Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Ối dzồi ôi, CA ĐN thì tớ bị đa số trên tổng số lịch sử bị bắt vào lề.
Nói về " Linh hoạt chủ động", tích cực công tác, thì ko ai trên cả Nước qua CA Đồng Nai, ko quản nắng mưa, thức khuya dậy sớm ra đường...Làm Luật!
Ngoài tích cực ra, Nghiệp Vụ họ cực kỳ tinh thông, có thề phân biệt từ xa đèn con Wave Tàu hay con Tay Ga, cũng như con Vios cùi bắp với Mercedes.
Luôn giữ vững truyền thống, đoàn kết, hợp tác vui vẻ...cùng nhau kiếm tiền. Đó là Ca ĐN
Đặc sản của đồng nai mà bác.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Mình bồi dưỡng khi biết cán bộ vất vả vì dân. Cán bộ cũng thông cảm vì mình chỉ vô tình đi sai. Tại sao gọi là hối lộ nhỉ!
1 trung niên đi chơi gặp chốt, bồi dừng lại bồi dưỡng ae ly nước, gói thuốc ăn bb hối lộ cho hay.

Hạng D
2/7/17
1.561
2.046
113
44
sai là phạt, sai thì chịu, anh em OS đừng có tập hư cho cán bộ nhé. Hãy làm gương cho anh em ngoài OS nào.