Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Chào các bác,

Tình hình là em có xin phép bác hội trưởng mở box liên lạc này cho anh em hội Mít tại Đồng Nai.

Mục đích như sau ạ:
1. Gắn kết các anh em sử dụng các loại xe thương hiệu Mitsubishi đang sinh sống và làm việc tại Đồng Nai.
2. Giao lưu trao đổi kinh nghiệm sử dụng các dòng xe Mitsubishi với nhau.

Rất mong các bác ủng hộ.
Các bác đang đi Mitsubishi vui lòng cho em biết thông tin để em lập danh sách và tổ chức các buổi offline giao lưu các bác nhé.

Vì lí do bảo mật thông tin, tránh để các bác bị các sale BDS hay quảng cáo bậy bạ. Các bác vui lòng gửi tin nhắn riêng cho em trên diễn đàn. Em sẽ nhập thành danh sách update lên box này ạ. Tất nhiên em chỉ để nick chứ ko hiển thị số phone ạ.

Cám ơn các bác đã tham gia ạ !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
xe MIt nó đã ít cụ à. mà người xài xe mit lại càng ít, mà người chạy x eMIT lên diễn đàn chơi lại càng ít, mà người xài xe MIT lên diễn đàn chơi lại ở Biên quà thì lại càng càng càng ít.....hix.

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Thij phần Mit ở Biên hoà quá thấp, đa phần họ ăn chắc mặc bền. Muốn dành thj phần phải thay đổi tư duy của họ sau đó mới đến thị phần. Mà việc này là bất khả thi. Tạm thời đến thời điểm này là như vậy.

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Thij phần Mit ở Biên hoà quá thấp, đa phần họ ăn chắc mặc bền. Muốn dành thj phần phải thay đổi tư duy của họ sau đó mới đến thị phần. Mà việc này là bất khả thi. Tạm thời đến thời điểm này là như vậy.
dạ sao bác rành thế ạ, có gì bác chia sẽ thêm với ạ

• Like
Reactions: Rbx