Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
thit kho tau nói:
Em cũng tính tham gia nhưng thấy các bác toàn chơi Gach dit không , còn mình thì mần con Zinger nên không dám đu theo .

Bác thitkhotau ơi! Sao bác lăn tăn chi cho mệt. Em có xe đâu nè, mà các bác có phân biệt gì đâu. Hy vọng lần off tới gặp được bác để nghe bác làm thơ nghen! :p

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
thit kho tau nói:
Em cũng tính tham gia nhưng thấy các bác toàn chơi Gach dit không , còn mình thì mần con Zinger nên không dám đu theo .

Đi off chứ đâu phải đi đua xe đâu mà pác ngại! Thêm 1 người bạn là thêm 1 nụ cười bác ah! :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
puma.com nói:
Bác hiểu sai vấn đề rồi.
- Hội Mít chỉ có 1 ------> Đúng

- Off ở BD chỉ là địa điểm thôi bác ạ! -----> Đúng nốt

Và đây là lần Off đầu tiên! -----> nhưng cái này thì sai rồi ;)

Thật ra Hột Mit đã được thành lập cũng tương đối lâu, đã off với nhau được .....2 lần :D. Tuy nhiên do mọi người đều bận rộn và người được đề cử cầm dầu thời gian đó lu bu chuyện con cái, công việc nên không làm tròn trách nhiệm, người đó là ....em, nay em xin nhận khuyết điểm và đề nghị các bác Páo, nquynh & Bờm đứng ra tổ chức & gầy dựng phong trào lại, em là em ủng hộ hết mình :D

Hạng D
16/3/09
3.297
52.206
113
www.tet.com
puma.com nói:
Bác hiểu sai vấn đề rồi.

- Hội Mít chỉ có 1

- Off ở BD chỉ là địa điểm thôi bác ạ!

Và đây là lần Off đầu tiên!
do bác Báo ỏ Bình Dương nên bác ấy off cho gần nhà .hahhaha,phải không bác Báo.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/4/08
290
4
18
50
nquynh nói:
Bác ui,
Tụi em nào có phân biệt gì đâu. Đều là AE Mit không hà. Trong bài mời off, em luôn luôn kêu gọi AE Mit bao gồm Pajero, Grandis, Jolie, Zinger, Colt Plus, Lancer Gala,.....
Cụ thể hôm qua có các Bác ngoài Mit Grandis cũng đi off như: 2 xe Lancer Gala, 02 xe Innova, 1 Ford Escape, 01 Honda Civic, 01 Colt Plus, 01 BMW

hihi...vậy là cũng có anh em coltplus...đỡ tủi thân...hihi...(chắc của bác Do_hcm quá)

Hạng B2
30/8/08
170
3
18
44
HCM City
Em ở Thủ Đức, chỉ có chiếc Jolie cà tàng, không biết có được tham gia cùng các bác :(

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
Duc Le nói:
Em ở Thủ Đức, chỉ có chiếc Jolie cà tàng, không biết có được tham gia cùng các bác :(

đi bộ vô hội mit cũng được mà Đức ơi, đừng ngại gì hết nhé. chủ yếu là fun thôi.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.615
113
grandis_catsamat nói:
Nói thật hội mit chưa mạnh được!có cái off ngày hôm qua là em " ngất ngây như con gà tây rồi"từ từ anh em mới hội tụ với nhau được phải không anh em nhà Mit?nếu như anh em đồng lòng thì 2 tuần hay 1 tháng off cafe với nhau được không anh em?

Vụ này đc nè , anh em 1 tháng off cafe 1 lần giao lưu , lâu lâu off hoành tráng đi các bác