Hạng B1
7/4/17
82
28
18
32
đồng nai
www.llumar.com.vn
Bên bác Lluma có camera 360 vua DCT T3 ko bác. Nếu có giá bao nhiêu vậy bác.
em có làm camera 360 nhưng giờ không làm DCT nữa rồi. quá cùi không như lời quảng cáo đâu anh ạ. Lỗi tùm lum mà còn bậy không sửa chữa cho khách lúc khác bị lỗi bắt khách chạy xuống tận nhà để làm. làm xong vẫn không ổn định. nói chung là tệ lắm anh ạ. nên sài camera khác tốt hơn

• Like
Reactions: truong195
Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Bác đang đi xe nào ạ?

Riêng xe Mit, màn hình zin theo xe, như em đang đi, thì tắt nguồn DVD, khi lùi sẽ không tự sáng. Chỉ khi tắt màn hình (các đèn trên DVD vẫn sáng) thì được.

À, có thể bác đã độ lên DVD xịn. Cho ae xin ít thông tin nhé. Thanks bác.

Mình hay tự gắn màn hình DVD và camera de cho mấy chiếc xe cỏ ở nhà, hàng China bèo thôi, thì khi tắt nguồn DVD, cài số lùi, màn hình vẫn luôn tự động bật lên. Cái này chỉ do một sợi dây điện từ giắc cắm (màu gì thì quên rồi) đấu đúng theo hướng dẫn của manual thôi.

Mình cũng đã ký hợp đồng và đặt cọc Xpander ngày 18/07/2019 vừa rồi. Đến tháng 11/2019 mới nhận xe. Em sales thì nói có thể sớm hơn, nhưng chỉ là nói miệng, không ghi trong hợp đồng.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ý kiến em thiên về Kona nhiều hơn Eco Sport:
- Kona về dáng vẻ cân đối hơn Eco Sport, nếu Eco tháo bánh sơ cua ra thì nhìn...:(
- Cả 2 xe em đều không thích động cơ tăng áp, em chỉ thiên về hút khí tự nhiên 2.0 của Kona
Chưa bao giờ em nghĩ rằng mua xe hơi chỉ để chạy quanh quẩn trong nội thành nên chỉ đánh giá nhiêu đó:):)
Ford ngủ quên. Eco ra đã một thời gian dài mà không nâng cấp mẫu mã.
Kona sẽ đè bẹp Eco nếu không mắc lỗi gì đó.

Hạng B1
20/9/15
84
43
18
Các bác cho em Hỏi film cách nhiệt dán loại nào ok ạ, em tham khảo thấy nhiều loại nên rối luôn, nếu bác nào biết chỗ uy tín ở SG thì cho em xin địa chỉ luôn ạ. Thanks các bác.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác cho em Hỏi film cách nhiệt dán loại nào ok ạ, em tham khảo thấy nhiều loại nên rối luôn, nếu bác nào biết chỗ uy tín ở SG thì cho em xin địa chỉ luôn ạ. Thanks các bác.
Ngân sách Bác bao nhiêu?

Tập Lái
8/9/16
2
0
1
30
Có bác nào lấy bản MT chưa. Cho e xin ít cảm nhận thực tế. Đi lái thử toàn lái AT ko ak. E mới đặt 1 con MT màu đỏ chờ tháng 4 lấy.
Theo mình biết tại Việt Nam chỉ có 3 màu: trắng + bạc + đen
Vậy bạn đặt màu đỏ có tốn thêm phí không vậy?
Thanks!