Tập Lái
19/3/20
9
122
0
56
A nào biết cho mình hỏi với: nếu 1 bệnh nhân dương tính với vi rút cô vy được đưa vô bv cách ly, chữa trị. Nhưng bản thân bệnh nhân đó có sẵn bệnh nền (những bệnh khác).
Vậy bệnh nhân đó sẽ được bệnh viện chữa miễn phí tất tần tật đến khi khỏe mạnh mới xuất viện hay chỉ chữa e cô vy? Mà chữa e cô vy thì chữa như nào? Đã có thuốc chữa e cô vy dồi à? Bữa giờ mình bội thực những tin tức về e cô vy ở cnl nên cũng hok đọc về quy trình chữa bệnh những bệnh nhân duõng tính vi rút cô vy đã khỏi bệnh
Mình hỏi nghiêm túc nhoé
Chữa chính Covy , các bệnh khác chữa bổ sung sao cho ko ảnh hưởng tính mạng. Chưa có thuốc nhưng có cách điều trị ổn định để cơ thể tự tiêu covy. Âm tính là đã hết VR

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: richman84
Hạng C
3/1/13
765
15.597
93
Q12
Chữa chính Covy , các bệnh khác chữa bổ sung sao cho ko ảnh hưởng tính mạng. Chưa có thuốc nhưng có cách điều trị ổn định để cơ thể tự tiêu covy. Âm tính là đã hết VR
Tự chữa ở nhà dc hok anh ?

• Like
Reactions: Cqson
Tập Lái
19/3/20
9
122
0
56
Tự chữa ở nhà dc hok anh ?
Phụ thuộc đề kháng , tự chữa khó vì ko có cấp cứu khi nặng . Tuy nhiên một bệnh nhân Anh 60 tuổi đã tự chữa nhờ chồng chăm sóc , 8h uống 1 liều paracetamon

Hạng C
3/1/13
765
15.597
93
Q12
Phụ thuộc đề kháng , tự chữa khó vì ko có cấp cứu khi nặng . Tuy nhiên một bệnh nhân Anh 60 tuổi đã tự chữa nhờ chồng chăm sóc , 8h uống 1 liều paracetamon
Xao nhà nước hok bày cho dân tự chữa ở nhà vậy anh.

• Like
Reactions: Cqson