con buôn
21/2/12
2.879
159.417
113
TP HCM
A nào biết cho mình hỏi với: nếu 1 bệnh nhân dương tính với vi rút cô vy được đưa vô bv cách ly, chữa trị. Nhưng bản thân bệnh nhân đó có sẵn bệnh nền (những bệnh khác).
Vậy bệnh nhân đó sẽ được bệnh viện chữa miễn phí tất tần tật đến khi khỏe mạnh mới xuất viện hay chỉ chữa e cô vy? Mà chữa e cô vy thì chữa như nào? Đã có thuốc chữa e cô vy dồi à? Bữa giờ mình bội thực những tin tức về e cô vy ở cnl nên cũng hok đọc về quy trình chữa bệnh những bệnh nhân duõng tính vi rút cô vy đã khỏi bệnh
Mình hỏi nghiêm túc nhoé

Hạng C
29/10/12
532
22.017
93
48
A nào biết cho mình hỏi với: nếu 1 bệnh nhân dương tính với vi rút cô vy được đưa vô bv cách ly, chữa trị. Nhưng bản thân bệnh nhân đó có sẵn bệnh nền (những bệnh khác).
Vậy bệnh nhân đó sẽ được bệnh viện chữa miễn phí tất tần tật đến khi khỏe mạnh mới xuất viện hay chỉ chữa e cô vy? Mà chữa e cô vy thì chữa như nào? Đã có thuốc chữa e cô vy dồi à? Bữa giờ mình bội thực những tin tức về e cô vy ở cnl nên cũng hok đọc về quy trình chữa bệnh những bệnh nhân duõng tính vi rút cô vy đã khỏi bệnh
Mình hỏi nghiêm túc nhoé
Xã hội tự sướng mà. Cô Vy mà chữa đc gì . Tự sinh tự diệt thôi . Chữa đc thì đã có thuốc với phát đồ điều trị rồi :(

• Like
Reactions: STF19 and hoadat
Hạng D
12/9/09
1.790
63.732
113
Sai Gon
Mình hỏi nghiêm túc nhoé
Mình không biết.

Hạng D
30/7/16
2.635
57.960
113
Chữa ở đây là chữa triệu chứng như ho, sốt, viêm phổi... đó anh Mặp.
Còn làm sao nó hết con Covy thì mình ko rõ.
Hóng mấy anh bên dưới.

• Like
Reactions: mazda6.