Hạng B2
29/11/08
342
20
18
Jangnhut nói:
Rất nhiều chổ trên đường ADV bác à. Có thể đến 297 ADV chổ bác Diệu cũng được nhưng chịu khó giám sát kỹ vì chổ bác ấy có một vài thợ có tính tình cẩu thả lắm hỏng ốc vít và hư áo xe....
Em cũng lắp ở đó dùng tốt lắm mấy năm rồi không hề hấn gì.... có hôm đi vê quên bỏ remote trong máy giặt quay vài phát  lấy ra phơi khô vẫn xài tốt.
Chính xác,em cũng từng bị...làm xong cái này thì lại quên gắn lại cái kia.Em làm 2 lần y như rằng cả 2 đều vậy.

Tập Lái
4/7/16
21
2
3
45
Gắn cái này có bị cắt dây câu dây gì không các bác ơi? với gắn xong có bị mất bảo hành dàn điện xe không, xe em kia morning exmt 2016 ạ.

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Các bác tránh xa Quang Diệu 297 ADV nhé. Cả thợ và chủ tay nghề cực kì kém, xe bản thiếu i10 gắn remote đấu dây để chớp xi nhan khi lock, thợ mò 3 tiếng đồng hồ không ra. Thợ đòi đi 4 cọng dây rời vào 4 đèn xi nhan trước sau của em, em lạy bác thợ này luôn, em không cho thì bác thợ còn phán 1 câu: "Anh đi đâu thì người ta cũng sẽ kéo 4 dây điện vào 4 đèn xi nhan thôi". Bác chủ tên Diệu thì em nói thật không biết mô tê gì hết, thợ nói sao thì nghe vậy luôn. Em không chịu nối 4 dây xi nhan, lấy xe về thì tính tiền em 350k. Lưu ý là hộp remote của em mua riêng.
Hôm sau em qua LGN AUTO ở Bình Triệu, các bác ở đây làm khá chuyên nghiệp, đấu dây chưa đầy 20 phút, tính tiền em 70k.
Em thấy LGN AUTO lắp remote OK. Các bác có dịp qua đây lắp thử xem thế nào.
198 Kha Vạn Cân, dọc đường ray ngay ngã tư Bình Triệu. 0917736786

Tập Lái
11/6/17
7
7
3
42
Tp. Hồ Chí Minh
Thật ko bác, sao nói e nghe ghê quá vì e dc ông anh giới thiệu, e cũng hay làm lặt vặt bên đó.. Chắc phải đi test xe lại quá

Tập Lái
6/9/17
17
3
3
34
Gắn cái này có bị cắt dây câu dây gì không các bác ơi? với gắn xong có bị mất bảo hành dàn điện xe không, xe em kia morning exmt 2016 ạ.
loại zin theo xe thì cắm jack thôi bác, còn loại dùng chung thì phải đấu dây mò nguồn
Bác nào Q9 ghé qua giao lưu :v