Hạng D
20/1/11
2.990
10
0
Lương Sơn Bạc
Kiếm chỗ gởi xe ở BV chua lém,hôm rồi đi BV chợ rẫy chạy lòng vòng 15 phút mới có 1 con đường không cấm đậu........

cụ chủ chạy qua tú xương mà đậu,nhưng nó có chừng khoảng chục ô đậu xe thôi.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Sẵn thớt này các bác cho e hỏi là sáng thứ 7 BV có khám ko vì e định đưa F1 đi kiểm tra mắt

Tập Lái
23/2/17
7
0
1
41
May pro cho hoi di oto thi kham benh o benh vien xanh pon thi vao cong nao nam o duong nao gi minh o tinh di lan dau nen ko biet

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
May pro cho hoi di oto thi kham benh o benh vien xanh pon thi vao cong nao nam o duong nao gi minh o tinh di lan dau nen ko biet
Có phải ý anh nói tới bv mắt ở đường Nguyễn Thông?

Tập Lái
23/2/17
7
0
1
41
Ý mình hỏi là cổng khám bệnh của bệnh viện xanh pon nằm ở đường nào dân miền tây ko rành lắm ^^

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ý mình hỏi là cổng khám bệnh của bệnh viện xanh pon nằm ở đường nào dân miền tây ko rành lắm ^^
Mới nghe tưởng anh nói bệnh viện Saint Paul ở Hà Nội.

Hì hì, dân miền Đông thử chỉ đường cho dân miền Tây, nếu có gì sai mấy anh chị Sì gòn sửa dùm nha.
Viện Mắt anh vào bên Nguyễn Thông cũng được mà vào ĐBP cũng OK. ĐBP thì đường một chiều đó anh. Mình gom dùm anh cái bản đồ và lịch khám bệnh, anh theo số điện thoại liên lạc thử xem.
Chúc anh mọi sự may mắn.

À mà cổng bên ĐBP nhỏ, đường đông lại là một chiều anh phải chú ý kẻo đi lố là phải chạy lòng vòng->mệt.
Hỏi: nơi gởi xe và khách sạn gần bệnh viện mắt tp hcm q3
Hỏi: nơi gởi xe và khách sạn gần bệnh viện mắt tp hcm q3

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/8/14
310
166
43
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác chạy thẳng Nguyễn Thông gặp BV Da liễu HCM thì bác tha hồ đỗ xe ở đó. cách BV Mắt khoảng 300m. Còn KS quanh đó thì bác ra KS như mấy bác tư vấn.

BV Mắt khám cả thứ 7. Bác cứ vào khu Hitec ( khu kỹ thuật cao) khám cho nhanh bác ah

• Like
Reactions: nguyenhaqb