Hạng B2
20/4/05
166
55.454
93
Leica dành cho dân Pro.

Leica, Zeiss, Swarovsky em cũng có làm, nhưng làm theo order. Đắt bỏ mẹ. Dùng hơi phí, chưa kể bán lại ở vn cực khó. Tìm được ông khách mua con ống nhòm cỡ 20 triệu đến 50 triệu ở VN chắc bọn nó nghĩ mình là thằng thần kinh.

Hạng B2
20/4/05
166
55.454
93
Bác không bán trên website à ?

Em hủy kế hoạch từ đầu tháng 1 bác ơi. Vì nhiều lý do. Chắc tầm qua dịch mới xem xét turn on lại.

Đơn giản đồ này là đồ activity outdoor, tầm dịch bệnh bán chậm lắm.

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng B2
20/4/05
166
55.454
93
https://www.amazon.com/Celestron-71...im/ref=nosim/ref=nosim/ref=nosim?tag=lamnk-20
Em cũng ko rành nên bữa em mua đại cái này dùng ổn không bác?

Con Outland X này ổn theo giá tiền. Nhưng nếu bác mua link trên ảnh thì model này đời cũ. Khớp nối chỗ vòng xoay diop nó dễ gãy, nó đã ra model mới sửa lỗi (bản màu xanh). Bác dùng cẩn thận chút thì chẳng sao. Bọn tây nó dùng hay quăng quật mới kêu ầm lên thôi.

Con này trước em bán 1.8tr. Nhưng hết rồi.

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Con Outland X này ổn theo giá tiền. Nhưng nếu bác mua link trên ảnh thì model này đời cũ. Khớp nối chỗ vòng xoay diop nó dễ gãy, nó đã ra model mới sửa lỗi (bản màu xanh). Bác dùng cẩn thận chút thì chẳng sao. Bọn tây nó dùng hay quăng quật mới kêu ầm lên thôi.
Con này trước em bán 1.8tr. Nhưng hết rồi.
Em tóm đại cái link cùng tên thôi chứ cái em mua nó màu xanh. Em mua tới 2tr4, 2tr5 gì đó. Chắc tại em bán hàng xinh quá mờ cmn mắt rồi. :( Cảm ơn bác.

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Bữa lúc mới mua về lên sân thượng tưới cây test thử luôn. Túm đc luôn 2 cháu teen đang sờ mó, câu mỏ nhau trên ban công toà nhà gần đó. >.<

• Like
Reactions: dibo