Hạng B2
20/4/05
166
54.848
93
Kenko đời cũ nhưng có hàng mới phải ko anh? Kenko so về uy tín thương hiệu, tính năng kỹ thuật với cái Bushnell thì sao anh? Cái Bushnell sx ở đâu anh?
Đời cũ nhưng nó vẫn còn sx bác ơi. Ý em nói con này ra đời 10 năm rồi. Còn giờ mà hàng made in japan thì ko có giá đó nữa.

Bushnell thì china nhé bác, Kenko nó chỉ bán ở Nhật, chứ về thương hiệu thì Bushnell hơn hẳn, về chất lượng em đánh giá 2 ống trên ngang nhau, Bushnell hơn cái thấu kính ED nhưng tuy Kenko không có nhưng chất lượng nhìn ko hề kém. Dòng ống đắt tiền của nó cũng Made in Japan nhưng gần 1000$. Bác quay ngược các trang trước em có giải thích xuất xứ ở đâu đấy. Như nhau hết.

• Like
Reactions: haibao
Hạng B1
27/11/13
90
156
33
Đời cũ nhưng nó vẫn còn sx bác ơi. Ý em nói con này ra đời 10 năm rồi. Còn giờ mà hàng made in japan thì ko có giá đó nữa.

Bushnell thì china nhé bác, Kenko nó chỉ bán ở Nhật, chứ về thương hiệu thì Bushnell hơn hẳn, về chất lượng em đánh giá 2 ống trên ngang nhau, Bushnell hơn cái thấu kính ED nhưng tuy Kenko không có nhưng chất lượng nhìn ko hề kém. Dòng ống đắt tiền của nó cũng Made in Japan nhưng gần 1000$. Bác quay ngược các trang trước em có giải thích xuất xứ ở đâu đấy. Như nhau hết.
Anh check inbox nhé!

• Like
Reactions: dibo
Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển

Bác có hàng để xem ko, xem ở đâu

Hạng B2
20/4/05
166
54.848
93
Bác có hàng để xem ko, xem ở đâu
Em ở HN bác ơi.

Bác cho em thông tin: bác có cận, viễn, loạn không ? bao nhiêu độ ? bác tầm bao tuổi ? Dùng mục đích đi du lịch, ngắm cảnh hay chuyên nghiệp hơn (săn ong, chim, thú) thì em sẽ nói bác có hợp con đó không, hay tư vấn bác con khác.

• Like
Reactions: anhql