O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Hội xe oto OS-HN

em thấy số hội viên của chúng ta khá đông rồi đó, nên em có ý kiến nhỏ này các bác xem có được ko ợ. AE mình gần như ai cũng có xe và đã từng có xe và chuẩn bị mua xe và rất yêu xe, vậy ta ko chỉ đưa tên tuổi số dt mà nên đưa thêm một số thông tin như biển số, mâu sơn, hãng xe để ra đường có gì gặp nhau là chào hoặc giúp đỡ nhau về việc khác v...v ý kiến nhỏ mong các bác góp ý.

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

em đây, có đào thoát đi đâu đâu. Vụ đó em đang cân nhắc, các bác thấy thế nào? cho em ý kiến cái.
để em vô SG nhậu với các bác OS SG một trận rồi lại ra HN tính tiếp nhé. Các bác yên tâm, trong vòng 1 năm nữa em nhất định mời các bác. Em cũng chán tung tẩy rồi. bay mãi cũng sã cánh

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: phongts

em ở tận BẮCNINH có tham gia đựơc ko các bác hay phải có khẩu HANOI? các bác cho em hỏi dân quan họ có ai trong OS ko nhỉ?-nick của em: phongts-đt 0912026222-xe CARENS 99K-5977
Bác này nạc hậu quá , từ 1 /7/2007 có luật nhập cư mới rồi mừ...:D:D, em đùa chút chứ bọn em tuy OS HN nhưng có cả thành viên ở SG , Quảng Ninh , Hải Phòng đủ cả . Bác rảnh thì tham gia cho vui ,thỉnh thoảng em cũng xuống Bắc Ninh có mấy bác bên Điện Lực là KH của em trên đó .

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18

Hom qua em ngồi ở khán đài A cửa 08 chỗ ngồi thoáng mát ngay phía thằng thủ môn đội Quata thấy nó bắt quả bóng mà buồn cười quá tý nữa thì vỡ bụng sướng quá nhẩy lên ôm một em bên cạnh nhưng nhìn lại hoá ra cùng giống với mình thế mới chán may mà bàn thắng của DTVN nên ok cho qua luôn hi hi
Xem đã thiệt, em đi và về đều bị tắc, thấy các tỉnh lên xem nhiều, đúng là dân VN mình nhiệt tình thiệt.

Các bác lên ngoài giờ, em ở nhà nhưng 1 tuần nay mạng hỏng không lên buổi tối được bực quá, bg toàn tranh thủ lên trong giờ hành chánh thôi, các bác làm ơn có thông tin hội họp gì mà không có em thì đt cho em gìum nhé. Sẽ cảm ơn rất nhiều he he.

Vui chơi phải có bạn mà.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@Các bác đọc và cho ý kiến bổ sung cái điều lệ nhé.
- các bác TV mới cứ cho nick và tên để sau khi dự thảo xong mấy vụ điều lệ em sẽ post danh sách TV và DL lên trang 1 luôn ợ.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

hehe , thấy mẹt bác nico ...rùi . Video này ..nét ra phết , mỗi tội không phải tường thuật trực tiếp :D:D:D

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Em áo sọc ngang à ..Mẹt to rõ xế còn gì ..Mỗi tội bi giờ tóc em ngắn k thể ngắn hơn nữa rồi chứ k dài như trong ảnh :D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

oài Bác trông rất xinh và duyên đấy, hy vọng hôm nào được gặp bác ngoài đời. tặng bác bông hoa tươi thắm