O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Hội xe oto OS-HN

Mịa ko biết hnay làm sao thía 3 lần em vào thớt này đánh bài xong đều ko Đồng ý or bị lỗi, cứ thế các bác nhé còn với vợ cả chúng ta phải dùng mưu nếu mưu ko được thì dùng vũ lực :D:D, em đùa tý nhưng có bài dậy vợ rất hay
bác nào muốn biết hnào off em xin hầu chuyện

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: honam

Mịa ko biết hnay làm sao thía 3 lần em vào thớt này đánh bài xong đều ko Đồng ý or bị lỗi, cứ thế các bác nhé còn với vợ cả chúng ta phải dùng mưu nếu mưu ko được thì dùng vũ lực :D:D, em đùa tý nhưng có bài dậy vợ rất hay
AI dà , em cũng tâm huyết với nền giáo dục của Việt nam lém ...:D:D, thứ 7 tới bác honam phổ biến cái vụ này nhé, xem anh em có tiếp thu đuợc tý nào ko ???
P/s : bản thân em thấy vụ dạy dỗ vợ cả này khoai lắm .......

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: Mrpinocio

Trích đoạn: honam

AI dà , em cũng tâm huyết với nền giáo dục của Việt nam lém ...:D:D, thứ 7 tới bác honam phổ biến cái vụ này nhé, xem anh em có tiếp thu đuợc tý nào ko ???
P/s : bản thân em thấy vụ dạy dỗ vợ cả này khoai lắm .......

Thế bác Pinocio có bị dạy ngược lại không ạ?[8|]. (Em đùa bác tý)
Nghe các bác dọa thế này. Lấy vợ có vẻ khoai nhỉ.[&:]

OSOM
16/7/07
190
0
16
50

ở bên Box này vui quá, các Bác cho em ké tý nhá. các tài nữ os hn trốn nắng hết mất rồi....

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

@SUV : bác post được ảnh chưa? Bác cứ đăng kí 1 cái account ở photobucket là tiện nhất, dễ dàng post nhiều ảnh 1 lúc!
Đua đòi theo bác em cũng khoe tí ảnh em chộp được ở đập thuỷ điện Đại Ninh (nằm sát QL20 cách Đà Lạt 45 km) hiện đang xây dựng.Đây là loại đập lõi sét, phủ đá ở ngoài (tiếng tây hình như là Rockfilled type), sau khi đập được đắp thì tạo ra 1 cái hồ chứa có dung tích đâu đó chừng 45 tỉ m3, (em nghe nói thế không biết có đúng không vì chưa kịp đo:D) đã bắt đầu chứa nước từ ngày 15-05-07. cái đập này khá dài em đi bằng oto, chỉ dừng ở vài điểm chính để xem tí mà cũng hết gần 3 giờ đồng hồ.
Mặt đập chưa thảm và đang lắp rào chắn
Hội OSHN

Con sông mới được tạo ra từ mìn và bê tông cái này người ta gọi là nắn dòng
Hội OSHN

Cửa xả: có 3 cửa xả
Hội OSHN

Cánh cửa xả (đóng mở bằng piston thuỷ lực)
Hội OSHN

Hầm biện pháp nằm ở đáy đập (cái hầm này đang được bịt lại bằng 3 đoạn bê tông, mỗi đoạn dài 10m)
Hội OSHN

Đập, được nhìn từ đáy
Hội OSHN

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Oài ảnh đẹp quá, bác Du Canh về rồi đấy àh, hôm trước qua KonTum mà không liên lạc được với bác, bác ở đâu thế ?
Rảnh em cũng phải post mấy cái ảnh đưởng Tây Trưởng Sơn lên mới được.
Bác Du Canh có tài liệu nói về công nghệ thi công cái đập lõi sét đó không cho em xin bản nhé ??????

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@tvson: Ôm cp THuỷ điện lâu lên lắm bác ơi :D được cái nhiều tiền mua để đó thì tốt, cám ơn bác đã quan tâm đến em :D. Nếu không có OS và các bác thì em cũng chả có chỗ mà chơi nữa rồi.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Kính thưa các bác! Để tiếp tục phát huy tinh thần đoàn kết và vui là chính của OSHN, được sự chỉ đạo từ Bác Hội Trưởng em xin copy toàn bộ đường link của các topic về OSHN vào trang 1 của Topic Hội xe oto OSHN, xin TB để các bác được biết ôn lại những ngày sinh hoạt bên nhau. Và cũng để các bác TV mới có điều kiện xem và tìm hiểu về OSHN của chúng ta, tiếp tục phát huy tinh thần Đoàn kết, Văn minh, Lịch sự, Tương thân ương ái .........Một lần nữa xin TB để các bác biết.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Tay Lai Lua

@NNS! Bác đang ở đâu vậy, lâu quá rùi em ko được gặp bác,thấy nhớ lém,....chuyện làm rể miền nam tới đâu rùi bác.[8D][8D]
Khiếp!Kẻ bắc vô Nam,người nam ra bắc.Xuôi xuôi,ngược ngược.Các bác làm em chóng mặt quá!Chốt luôn cho rồi để kiếm chầu nhậu đê!:):):)