Hạng D
15/2/12
2.423
4.565
113
Ông @Rbx mà gom được hội Grandis vào với mấy bác thì jolie tụi em cũng gồng mình theo luôn. Có set kèo nhớ hú hi tụi em với nhé.
Hôm qua có một bác Jolier PM cho em hỏi location Mái ấm Tín Thác và chùa Chân Mây, Bác ấy đưa F1 đi thăm các bé trong Mái ấm trong dịp lễ 2/9 này.
Thật tuyệt! chúc các Bác có chuyến đi vui vẻ và an toàn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
À, thì ra anh Gió nhà ta hỏi cái đoạn này đây. Cảm kích và hoan nghinh anh í.
Hôm qua có một bác Jolier PM cho em hỏi location Mái ấm Tín Thác và chùa Chân Mây, Bác ấy đưa F1 đi thăm các bé trong Mái ấm trong dịp lễ 2/9 này. Thật tuyệt! chúc các Bác có chuyến đi vui vẻ và an toàn.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Đọc thớt của các Bác, hôm nay Em chở bà cả và 2F1 tìm đến nơi này​
Hội PS xì phuột - Hành trình về Bảo Lộc - Kết nối cùng yêu thương -

Cảm xúc thật khó tả, bé Chà Là mới 9 tháng tuổi, bị bỏ rơi từ lúc chưa cắt rốn, luôn miệng tươi cười gọi E pa pa và đòi bế...​
Giờ ăn của các bé nhóm tuổi con e​
Em giúp lấy cơm thêm cho các bé và thấy lạ là bé nào đưa chén cho e bới cũng giơ 1 hoặc 2 ngón tay lên. Hỏi ra mới biết "định mức" tối đa mỗi bé trong bữa ăn là 2 chén cơm + 1 chén canh, các bé ra dấu để mình biết đã ăn bao nhiêu rồi và khi ăn đủ qui định trên các bé tự ngưng và mang chén để vào chậu rửa. Thực đơn bữa trưa như vầy​
Chúc mái ấm có thêm nhiều nhà hảo tâm để các em đc ấm no hơn. Mượn hình viên đá trong sân mái ấm thay cho lời kết​

Hạng D
15/2/12
2.423
4.565
113
View attachment 529475
Cảm xúc thật khó tả, bé Chà Là mới 9 tháng tuổi, bị bỏ rơi từ lúc chưa cắt rốn, luôn miệng tươi cười gọi E pa pa và đòi bế...​
Em giúp lấy cơm thêm cho các bé và thấy lạ là bé nào đưa chén cho e bới cũng giơ 1 hoặc 2 ngón tay lên. Hỏi ra mới biết "định mức" tối đa mỗi bé trong bữa ăn là 2 chén cơm + 1 chén canh, các bé ra dấu để mình biết đã ăn bao nhiêu rồi và khi ăn đủ qui định trên các bé tự ngưng và mang chén để vào chậu rửa. Thực đơn bữa trưa như vầy​
Chúc mái ấm có thêm nhiều nhà hảo tâm để các em đc ấm no hơn. Mượn hình viên đá trong sân mái ấm thay cho lời kết​
Mong lắm những tấm lòng như Bác Phong để Mái ấm được nhiều người biết đến hơn.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.565
113
View attachment 529475

Tết này em trực Tết ở Bảo Lộc, có bác nào ghé ngang hoặc muốn ghé thăm mái ấm Tín Thác mà không biết đường a lô em dẫn đường nhé. Chúc các Bác và gia đình năm mới An Khang và Hạnh Phúc.
Số đt em 0918044998 - Tùng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Tết này em trực Tết ở Bảo Lộc, có bác nào ghé ngang hoặc muốn ghé thăm mái ấm Tín Thác mà không biết đường a lô em dẫn đường nhé. Chúc các Bác và gia đình năm mới An Khang và Hạnh Phúc.
Anh cho em xin số điện thoại hoặc chấm dùm em cái google map, mùng 5 em ghé Đà Lạt sẽ đi ngang chỗ này, nhờ anh chỉ đường giúp

• Like
Reactions: innova2222
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Số đt em 0918044998 - Tùng.
Có tính "phí dịch vụ" không vậy?

• Like
Reactions: thaytulangman