Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Số là hương quế của em là sản phẩm chuyên dụng để khử mùi và tạo hương thơm trên xe hơi. Em cũng đã giới thiệu được tương đối nhiều Bác trên OS dùng thử và được các bác ủng hộ và góp ý rất nhiều về bao bì SP.

Nay em muốn mở rộng thị trường bằng cách ký gửi hàng hóa đến các tiệm rửa xe và Garage. Nhưng khổ nổi tìm địa chỉ các điểm rửa xe va garage khó quá.
Hôm nay mạo mụi nhờ các các Bác trên Os chỉ giáo giúp em những địa chỉ mà các biết để em ký gửi hàng hóa, giới thiệu rộng rãi đến người sử dụng xe hơi trong TP ạh.

Tri ân các Bác và ân cần hậu tạ sau ạh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Các Bác vui lòng chấp "phím" cho em vài dòng nhé, em cũng không cần địa chỉ chính xác đâu ạh, em chỉ cần các Bác vẻ lối chỉ đường để NV em dễ tìm thôi ạh.

Cảm ơn cả nhà.

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18
Như thế này Bác à: mỗi ngày Bác cho nhân viên của Bác đi một số tuyến đường nhất định, thấy chỗ nào là gara hay rửa xe thì vào tiếp thị và ghi nhận thông tin, cứ thế tiếp tục đến khi hết . . . bản đồ thì dừng Bác ạ.:D Sau vài tháng Bác sẽ có thông tin thôi! Cố lến Bác ơi! Chúc Bác thành công!;)

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
huongque nói:
Số là hương quế của em là sản phẩm chuyên dụng để khử mùi và tạo hương thơm trên xe hơi. Em cũng đã giới thiệu được tương đối nhiều Bác trên OS dùng thử và được các bác ủng hộ và góp ý rất nhiều về bao bì SP.

Nay em muốn mở rộng thị trường bằng cách ký gửi hàng hóa đến các tiệm rửa xe và Garage. Nhưng khổ nổi tìm địa chỉ các điểm rửa xe va garage khó quá.
Hôm nay mạo mụi nhờ các các Bác trên Os chỉ giáo giúp em những địa chỉ mà các biết để em ký gửi hàng hóa, giới thiệu rộng rãi đến người sử dụng xe hơi trong TP ạh.

Tri ân các Bác và ân cần hậu tạ sau ạh.
Ơ, bác "móc gian" đã đổi nick sang "hương quê" rồi à.

Sản phẩm của bác dùng tốt lắm, 1 hộp lớn em bỏ trên xe, 2 hộp nhỏ em bỏ trong phòng ngủ, mùi rất dễ chịu.

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
huongque nói:
Huhu không Bác nào thương tình chỉ dùm em con đường sáng để đi hết.

Theo em thì bác chỉ cần tặng cho anh em trên OS mỗi người một gói nhỏ xài thử (giống như người ta tiếp thị dầu gội vậy đó). Nếu tốt thì anh em sẽ ủng hộ bác và giới thiệu rộng rãi cho mà.

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
TOINNOV nói:
huongque nói:
Huhu không Bác nào thương tình chỉ dùm em con đường sáng để đi hết.

Theo em thì bác chỉ cần tặng cho anh em trên OS mỗi người một gói nhỏ xài thử (giống như người ta tiếp thị dầu gội vậy đó). Nếu tốt thì anh em sẽ ủng hộ bác và giới thiệu rộng rãi cho mà.

Cảm ơn ý tưởng của bác Toinnov rất nhiều, tuy nhiên khổ cái Hương quế của em nếu chỉ để 1 gói nhỏ thì không thể đảm bảo Hương được Bác ạh. Vì Hương quế của em là Vỏ quế tự nhiên nên cần 1 số lượng vỏ quế nhất định mới đảm bảo Hương tỏa ra được Bác ạh.

Về chất lượng sản phẩm thì đến giờ đã rất OK, Bác nào sử dụng thử SP của em cũng khen hết lời Bác àh.

Rất hy vọng các Bác giúp đỡ em.

@phucminh: Em mocgian đây Bác ạh, các Bác chê nick em mocgian xấu quá nên em chuyển qua nick huongque Bác ạh. Cảm ơn Bác đã khen SP của em, khi nào hết hương quế Bác ủng hộ em tiếp nhé.

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Vậy em ở SG, mua hương quế ở đâu bác, giá cả thế nào hả bác? Em ơ Q8. CN này em đánh xe qua bác Khắc Trung làm cái lock cửa tự động, em ghé đâu để xem hq của bác được nhỉ?

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
TOINNOV nói:
Vậy em ở SG, mua hương quế ở đâu bác, giá cả thế nào hả bác? Em ơ Q8. CN này em đánh xe qua bác Khắc Trung làm cái lock cửa tự động, em ghé đâu để xem hq của bác được nhỉ?

Bên em giao hàng tận nơi từ T2-T7 Bác ạh, Bác ở đâu cứ PM cho em – NV của em sẽ giao hàng tận tay Bác. Giá 40k/ 1 hộp Bác ạh.