Hạng B1
23/7/16
76
84
18
Hoàng Anh Đất Xanh nhìn bên ngoài đẹp nhưng bên trong phòng ở âm u. Nội thất MDF gỗ, nhưng thật ra là ván MDF, đã cũ; nhiều chỗ bị bong, sút ra.
Riêng tôi thì giã từ chỗ này.
Chỉ có nhà hàng là ăn được.
Haiz! Tình trạng chung của các nhà đầu tư không chuyên về ks. Bác cho em thêm gợi ý. Nhà e 2f1 2, 12 tuổi và 2 tuổi nên muốn tìm nơi rộng rãi.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
mình có mấy đồng chấy bạn mới tiếp nhận chổ này.
Ghi nhận ý kiến đóng góp của bác, để thông báo ......
các đồng chấy ấy .....liệu hồn mà kinh doanh

Hoàng Anh Đất Xanh nhìn bên ngoài đẹp nhưng bên trong phòng ở âm u. Nội thất MDF gỗ, nhưng thật ra là ván MDF, đã cũ; nhiều chỗ bị bong, sút ra.
Riêng tôi thì giã từ chỗ này.
Chỉ có nhà hàng là ăn được.

Hạng B1
23/7/16
76
84
18
mình có mấy đồng chấy bạn mới tiếp nhận chổ này.
Ghi nhận ý kiến đóng góp của bác, để thông báo ......
các đồng chấy ấy .....liệu hồn mà kinh doanh
Mấy " đồng chấy" của bác có giá ưu đãi cho Os không ạ!

Hạng B2
11/9/14
204
146
43
Haiz! Tình trạng chung của các nhà đầu tư không chuyên về ks. Bác cho em thêm gợi ý. Nhà e 2f1 2, 12 tuổi và 2 tuổi nên muốn tìm nơi rộng rãi.
Nếu bác đi xe nhà, muốn ở nơi rộng rãi, đẹp, giá hợp lý, theo em, Teracotta là một lựa chọn. Tuy nhiên, nếu gặp đoàn khách vào tổ chức sự kiện gì đó thì mất vui!

• Like
Reactions: Yetolo
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Bác phải nói ngân sách khoảng bao nhiêu thì mới góp ý chính xác được. Nếu ở resort rộng rãi, khung cảnh đẹp, phòng tốt, không xa trung tâm thì phòng Suite của Ana Mandara resort 5* đường Lê Lai đáp ứng yêu cầu của bác, tuy giá phòng khá cao. Thấp hơn nhưng cùng style là resort Cadasa 3* khu biệt thự cổ đường Trần Hưng Đạo

• Like
Reactions: BinAn and Yetolo
Hạng B2
7/1/12
281
255
63
32
à chỉ có máy lạnh 1 chiều, khi lạnh em bật 28 Deg.C là ok
Máy lạnh 1 chiều không có chức năng sưởi, chỉ có chức năng làm lạnh, nên trường hợp nếu nhiệt độ ngoài trời - giả sử chỉ khoảng 12 -15 độ, thì máy lạnh không thể nâng lên 28 độ như Bác nói được.

nên lúc trời lạnh như vậy thì ở KS Saigon-Dalat cũng thế thôi !

Có thể lúc Bác ở KS đó, nhiệt độ ngoài trời 25 độ nên có thể khi bật máy lạnh, thì chỉ có quạt của máy lạnh hoạt động thôi và do đóng kín phòng + lượng nhiệt do mình tỏa ra nên nhiệt độ trong phòng có thể lên 26 27 độ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: BinAn and Yetolo
Hạng B1
23/7/16
76
84
18
Bác phải nói ngân sách khoảng bao nhiêu thì mới góp ý chính xác được. Nếu ở resort rộng rãi, khung cảnh đẹp, phòng tốt, không xa trung tâm thì phòng Suite của Ana Mandara resort 5* đường Lê Lai đáp ứng yêu cầu của bác, tuy giá phòng khá cao. Thấp hơn nhưng cùng style là resort Cadasa 3* khu biệt thự cổ đường Trần Hưng Đạo
dạ ngân sách cũng không rộng rãi lắm nên em tìm khoảng dưới 3tr/ đêm thôi bác ( ko phải ngày lễ, cao điểm). Dành tiền đổ xăng :(

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
dạ ngân sách cũng không rộng rãi lắm nên em tìm khoảng dưới 3tr/ đêm thôi bác ( ko phải ngày lễ, cao điểm). Dành tiền đổ xăng :(
Ana Mandara 5* phòng suite đang khoảng 2.8-2.9tr/night. Ở đây đúng chất Dalat thời Pháp, landscape rông đẹp, ăn sáng rất ngon, có bãi xe ô tô. Còn bên Dalat Cadasa resort 3* tầm khoảng 1/2 giá bên này.
Bác chịu khó so sánh trên các trang dịch vụ uy tín như traveloka.com agoda.com booking.com chudu24.com mytour.vn xem bên nào rẻ nhất thì book.
Hỏi thăm về Hoàng Anh - Đất xanh Đà lạt Resort
Hỏi thăm về Hoàng Anh - Đất xanh Đà lạt Resort