Tư Vấn Đầu Tư Hỏi thăm ý kiến về Swanbay

Tập Lái
3/2/20
36
18
0
27
Xác định để nghỉ dưỡng nhé bác. E thấy cũng đang có các căn cho thuê ngắn hạn cuối tuần.
Xắm con xe máy để đó đi vòng vòng nội khu, còn từ thành phố về thì đi cano cho khỏe. Ở chán sau này các công trình hình thành đầy đủ thì bán lại.

• Haha
Reactions: thefarmer
Hạng D
17/10/13
1.437
12.035
113
BCR mình mới ghé tuần trước. Khoảng 6 hay 7 năm trước hay vào chơi lúc giá 10 triệu/m2 định mua mà thôi. Tưởng bây giờ ngon lành lắm nhưng không ngờ nó tàn tạ như vậy. Bây giờ mua ở đó chắc ở với ông ba bị :)).
giá ở khu BCR giờ nhiêu hả Bác

Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113
em đang tính mua shop house bên khu swanbay le centre (khu lõi trung tâm) giao nhà 2022 các bác thấy có ổn không ạ, tính pháp lý khu vực này như thế nào và tiềm năng theo đánh giá các bác có khả thi không ạ. cuối tuần rồi em có qua xem thử nhà mẫu này của nó thì em thấy hạ tầng đầu tư thấy có vẻ bài bản nhưng vẫn còn rất điều hiu, thấy xây rất nhiều nhưng không có dân ở. về quy mô và hạ tầng thì em thấy khá tốt, mô hình giống cách phát triển của Phú Mỹ Hưng ngày xưa nhưng không biết có bao giờ giống thành phố mới Bình Dương không.

TTR confirmed
Tập Lái
7/9/20
9
5
3
em đang tính mua shop house bên khu swanbay le centre (khu lõi trung tâm) giao nhà 2022 các bác thấy có ổn không ạ, tính pháp lý khu vực này như thế nào và tiềm năng theo đánh giá các bác có khả thi không ạ. cuối tuần rồi em có qua xem thử nhà mẫu này của nó thì em thấy hạ tầng đầu tư thấy có vẻ bài bản nhưng vẫn còn rất điều hiu, thấy xây rất nhiều nhưng không có dân ở. về quy mô và hạ tầng thì em thấy khá tốt, mô hình giống cách phát triển của Phú Mỹ Hưng ngày xưa nhưng không biết có bao giờ giống thành phố mới Bình Dương không.
em thấy DA đó về cách thức phát triển dự án của CDT thì ko bàn sâu, xét về cơ sở hạ tầng hoặc chất lượng xây dựng công trình... bên này làm okie phết. Pháp lý thì ko vấn đề gì đâu bác, bên Swanbay bán Le Centre đó cũng lâu rồi giờ swan cũng hết đất ở đấy rồi.
DA này xác định đầu tư dài hạn kiểu đón đầu hạ tầng, mà bên đó em thấy có mấy khu của các ông khác cũng đang làm rồi đấy. Shophouse ở đây cũng hay, tiềm năng chứ ko phải ko nhưng câu chuyện của shop em thấy còn hơi xa đó bác. Trước mắt ở dưới vẫn chuộng các sản phẩm nhà phố, biệt thự hơn. Xác định chờ được thì triển bác ơi.

• Like
Reactions: nguoikhonglo