Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Em lót dép hóng :D
Do mới nâng cấp DVD có tích hợp vietmap nên dư dùng cần bán bộ Vietmap G79 gắn vào gương chiếu hậu rất gọn và đẹp, tình trạng hàng mới 99%, còn đầy đủ nguyên bộ Full box, sách hướng dẫn, sổ bảo hành tất cả mới mua dùng được 1 tuần tại caviet.vn rất uy tín trên diễn đàn otosaigin.com, mình nhượng lại giá rẻ 2,8 tr (lúc mới mua giá 4,5tr)

Hạng C
20/8/07
650
648
93
G79 em thấy do gắn vô gương giữa của xe nên sẽ che mất kha khá tầm nhìn quan sát phía sau qua gương giữa :(:(. Hiện em vẫn đang phân vân điểm này. Các bác nào đã sử dụng G79 thì chia sẻ giúp em nhé. Cảm ơn các bác.

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Mình dùng rồi, nó cũng gọn thôi không che hết tầm nhìn phía trước đâu. Tuy nhiên nên đến tận nơi bán để gắn thử rồi quyết định thì tốt hơn.

Tập Lái
10/6/17
40
14
13
Hồ Chí Minh
G79 em thấy do gắn vô gương giữa của xe nên sẽ che mất kha khá tầm nhìn quan sát phía sau qua gương giữa :(:(. Hiện em vẫn đang phân vân điểm này. Các bác nào đã sử dụng G79 thì chia sẻ giúp em nhé. Cảm ơn các bác.
do a chưa quen mắt thôi.. nó đúng là có choáng tí tầm nhìn nhưng theo em thì ko có đáng kể.. tuy nhiên bác tham khảo thêm dòng vietmap P1.. e thấy chất lượng hình ảnh tốt hơn G79 á và cũng là kẹp gương.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
do a chưa quen mắt thôi.. nó đúng là có choáng tí tầm nhìn nhưng theo em thì ko có đáng kể.. tuy nhiên bác tham khảo thêm dòng vietmap P1.. e thấy chất lượng hình ảnh tốt hơn G79 á và cũng là kẹp gương.
Pác cho em hỏi thêm là có cần thiết phải gắn camera hành trình phía sau không? Hay chỉ cần phía trước là đủ ;)

Tập Lái
10/6/17
40
14
13
Hồ Chí Minh
Pác cho em hỏi thêm là có cần thiết phải gắn camera hành trình phía sau không? Hay chỉ cần phía trước là đủ ;)
cần hay không là do bác. bác cảm thấy là các trường hợp phía sau có thể gây ra 1 vụ tranh cãi thì bác gắn. tuy nhiên em cần phải biết bác tính gắn cho xe gì thì em mới thông tin thêm cho bác được dễ dàng hơn.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
cần hay không là do bác. bác cảm thấy là các trường hợp phía sau có thể gây ra 1 vụ tranh cãi thì bác gắn. tuy nhiên em cần phải biết bác tính gắn cho xe gì thì em mới thông tin thêm cho bác được dễ dàng hơn.
Em là dân văn phòng chạy xe con thôi pác ợ. Sáng đi làm, tối về nhà. Đi tầm 15 km/ngày. Lâu lâu khoảng 1 quý thì có đi chơi xa (chạy tầm 200 km) :D